JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA
TANGAZO

LA
MAFUNDI UJENZI WA MAJENGO YA SHULE MPYA YA

SEKONDARI YA WASICHANA

27/07/2023

Halmashauri ya Wilaya ya Siha inapenda kutangaza nafasi za
Kazi kwa Mafundi Ujenzi au kikundi kilichosajiliwa kwa kazi za
ujenzi wa Majengo ya Shule mpya ya Sekondari ya Wasichana.

SN NAMBA YA ZABUNI LOTI JINA LA ZABUNI
Na.
1. LGA/050/2023/2024/BW/F UJENZI WA VYUMBA 12
AC/07 1 VYA MADARASA NA OFISI
2 LGA/050/2023/2024/BW /F UJENZI WA BWALO LA
AC/07 2 WANAFUNZI
3. LGA/050/2023/2024/BW/F UJENZI WA JENGO LA
AC/07 UTAWALA NA JENGO LA
3 MATUNDU 16 YA VYOO
4. LGA/050/2023/2024/BW/F - UJENZI WA MAJENGO YA
AC/07 MAABARA YA
KEMIA,BIOLOJIA,FIZIKIA
NA JIOGRAPHIA
5. LGA/050/2023/2024/BW/F ) UJENZI WA NYUMBA (2
AC/07 in1,YENYE VYUMBA 3 VYA
KULALA,CHUMBA CHUMBA
CHA WAGONJWA NA
CHUMBA CHA JENERATOR
6 LGA/050/2023/2024/BW/F 6 UJENZI WA BWENI LA

AC/07

WANAFUNZI
80STUDENT(8BLOCK)

|




Sifa za Fundi Mjenzi

2

N le)

Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri michoro ya aina yote
ya ujenzi

. Awe na elimu ya Form 1V/ujuzi wa kazi za ujenzi kwa

kiwango Trade test na kuendelea. Kwa mwenye vyeti
aambatanishe na atapewa kipaumbele.

_Awe na uzoefu wa kufanya kazi katika majengo ya Serikali.

Orodhesha angalau miradi mitatu (3) vya Serikali
(Halmashauri) aliyokamilisha na mawasiliano ya taasisi
husika

. Awe hajawahi kuhukumiwa au kukutwa na hatia yoyote

mahakamani.

_Asiwe ameshindwa kukamilisha mradi wowote wa Serikali

ndani na nje ya Halmashauri ya Wilaya.

. Awe na akaunti ya Benki
. Awe na Namba mlipa kodi (TIN)
_Awe na mafundi wasaidizi wa fani husika wenye vyeti na

vibarua wasiopungua kumi (10).

. Awe na uwezo (kifedha) wa kuanza na kufanya kazi mpaka

(15%) hatua ya kuweza kuomba malipo.

Masharti ya kazi za fundi

1.

Fundi mjenzi anatakiwa kufika Ofisi ya Kitengo cha Ununuzi
na Ugavi kwa ajili ya kuchukua nyaraka zinazohusiana na
kazi hiyo ikiwa ni pamoja na kuchukua ramani na kujaza bei
za kazi zote kwa kila hatua na kuweka viambatisho vyote
husika kuanzia tatehe 27.07.2023.Kuanzia saa 2:30 Asubuhi
hadi saa 9:30 Alasili

. Kila Fundi mjenzi anatakiwa kutembelea eneo la ujenzi kabla

ya kurejesha barua ya maombi yake ili aweze kukagua eneo
kabla ya kujaza bei.

_ Fundi anatakiwa kuomba Loti moja tu, Anaweza kuomba loti

zaidi ya moja kwa kuambatanisha Ushaidi wa uwezo wa
kifedha (Bank financial Statement) yenye balance isiyopungua
10,000,000.00. Pia atalazimika kuwasilisha dhamana au



koletero kutoka Taasisi yoyote ya kifedha inayotambulika na
Serikali.
. Malipo ya awali (advance payment) yatatolewa kwa muombaji
atakaye timiza masharti kwa kuwasilisha dhamana kutoka
Banki yoyote inayotambulika na Serikali na baada ya mwajili
kupata uthibitisho kutoka benki husika.
. Malipo yatafanyika baada ya kufanya tathmini (evaluation) na
kutolewa hati ya malipo (Interim payment certificate)
iliyoidhinishwa na Mhandisi wa Ujenzi toka Halmashauri ya
Wilaya.
. Fundi atalazimika kukatwa asilimia 10% ya fedha yote iliyopo
katika mkataba wake kwa kushindwa kukamilisha kazi kwa
wakati kwa mujibu wa mkataba bila sababu za msingi.
. Kazi zitatekelezwa katika kipindi cha miezi mitatu (3) siku 90
tu toka kusaini mkataba
. Malipo yote yatakayofanyika yatakatwa makato yote ya
kisheria yaani;-

i. Kodi ya zuio asilimia tano (5% withholding tax)

ii. Ushuru wa huduma (0.3% service levy)

iii. Fedha ya matazamio (5% Retention Money)
. Kazi zote zitasimamiwa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ambaye atakagua na kutathmini kazi
kabla ya malipo hayajafanyika kupitia kamati za utekelezaji
wa mradi.

10. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 02/08/2023 saa

04:00 asubuhi na maombi yote yatafunguliwa mbele ya
waombaji watakaoamua kuhudhuria ufunguzi.



Ufunguzi utafanyika katika Ukumbi wa mikutano wa
Halmashauri uliyopo ghorofa ya tatu.

11. Halmashauri ya Wilaya haitalazimika kumchagua fundi
mjenzi mwenye bei ndogo kwa kuwa vigezo vyote
vitazingatiwa.

12. Maombi yote yafungwe kwenye bahasha na yatumwe kwa,
Katibu wa Bodi ya Zabuni
Halmashuri ya Wilaya

S. L. P. 129 SIHA.

13. Nyaraka za kazi hizo zote pamoja na maelezo na ufafanuzi
kuhusiana na kazi hizo yanapatikana katika ofisi ya kitengo
cha Ununuzi na Ugavi Halmashauri ya Wilaya ya SIHA - Eneo

la Dachcorner.
: [
Dr. Haji M. Mnasi

Tangazo limetolewa na,
MEKURUGENZI MTENDAJI (W)



