

**HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**

**FOMU**

**TFN 856**

**IDHINI YA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI KWA WATUMISHI WA UMMA**

**MUHIMU:**

- (i) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala mbili (2). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo pamoja na barua ya mwaliko ziambaatanishwe.
- (ii) Sehemu B ijazwe na anayetoa idhini ya kuhudhuria kutegemeana na ngazi ya mtumishi anayeomba.
- (iii) Fomu hii `TFN 856` inaanza kutumika tarehe 1 Septemba 2004

**SEHEMU A**

Maelezo ya Mwombaji

- 1.
    - i. Jina Kamili .....
    - ii. Cheo kwa kirefu.....
    - iii. Sehemu.....Idara/Kitengo/Mradi.....
    - iv. Wizara/Idara inayojitegemea .....
  - 2. (a) Ninaomba kuwa nje ya kituo cha kazi kwa muda wa siku .....
  - (b) Maelezo ya kitakachofanyika kwa kifupi utakapokuwa nje ya kituo.....  
.....  
.....
  - © Eleza kwa kifupi madhumuni na umuhimu wa kuwa nje ya kituo cha kazi.....  
.....  
.....
3. Kwa mwaka huu nimekuwa nje ya kituo cha kazi kwa Jumla ya siku.....
- Tarehe ..... Sahihi ya Mwombaji.....

**SEHEMU B**

**Mapendekezo ya Mkuu wa Idara**

- 4. Napendekeza/ Sipendekezi ahudhurie kwa sababu  
.....  
.....
- Tarehe:..... Sahihi ya Mkuu wa Idara:.....

**SEHEMU C**

**Idhini ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya**

- 5. Nimekubali/ Sikubali ahudhurie kwa sababu: .....
- Tarehe: ..... :.....
- Saini na Muhuri wa

\* Futa /Kata isiyohusika

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
SIHA**