



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. SDC/B.20/2/21

18 Februari, 2025

TANGAZO

NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma za mwaka 2022 kifungu Na. 111(4)(a) anawatangazia Wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi tajwa hapo juu.

1. **Mwombaji wa nafasi hii awe na sifa zifuatazo:-**
 - a. Awe mkazi wa kawaida wa eneo la Mamlaka ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha.
 - b. Awe na Elimu ya kiwango cha Shahada/Stashahada ya juu ya ujuzi katika fani mbalimbali mfano:-
 - i. Menejimenti ya Rasilimali watu: au
 - ii. Utawala wa Umma: au
 - iii. Sheria.
 - c. Uzoefu wa utendaji wa kazi katika maeneo ya taaluma za 1(b)
2. **Majukumu:**

Kuongoza vikao vya Bodi ya Ajira kama Mwenyekiti.
3. **Malipo:**

Mwenyekiti wa Bodi atalipwa posho ya kuhudhuria kikao pamoja na nauli tu.
4. **Muda wa nafasi hiyo:**

Miaka mitano (5).
5. Tarehe ya mwisho ya kutuma maombi: **03 Machi, 2025.**

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Siha,
5 Barabara ya Sanya Juu,
S. L. P 129,
SIHA - KILIMANJARO.



Haji M. Mnasi, PhD
MKURUGENZI

MKURUGENZI MTENDAJI
(W) SIHA

Nakala:

- Mbao zote za Matangazo.
- Katibu Tawala Mkoa,
S. L. P 3070,
Moshi – Kilimanjaro.
- Kata zote,
Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Zingatia:

Waliotuma maombi mara ya kwanza hawataruhusiwa kutuma tena.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 5 BR Sanya Juu - Elerai, S.L.P. 129, **25482 Siha - Kilimanjaro**

Simu: 0272-970677 Nukushi: 027-2970678

Baruapepe: ded@sihadc.go.tz Tovuti: www.sihadc.go.tz