

OFISI YA RAIS TAMISEMI HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



Tarehe 16 Februari, 2024

TANGAZO MKUTANO WA BARAZA LA WAH. MADIWANI TAREHE 21/02/2024

MKURUGENZI MTENDAJI ANAWATANGAZIA WANANCHI/ WAKAZI WOTE KUWA, KUTAKUWA NA MKUTANO WA KAWAIDA WA BARAZA LA WAH. MADIWANI TAREHE 21/02/2024.

MKUTANO UTAFAANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI KUANZIA SAA 4:00 KAMILI ASUBUHI.

LENGO LA MKUTANO HUU WA BARAZA NI KUPITIA TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KAZI ZA HALMASHAURI KWA KIPINDI CHA ROBO YA PILI (OKTOBA 2023 HADI DESEMBA 2023) KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024

WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA MNAKARIBISHWA LIMETOLEWA TAREHE 16 FEBRUARI, 2024 NA:

Haji M. Mnasi, PhD

MKURUGENZI

MKURUGENZI MTENDAJI
(W) SIHA