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TANGAZO
MAPOKEZI YA MWENGE WA UHURU WILAYA YA SIHA TAREHE 12.06.2022  
Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe.Thomas Apson anawatangazia Wananchi na Wakazi wa Wilaya ya Siha kuwa,Mwenge wa Uhuru utapokelewa Wilaya ya Siha katika Kijiji cha Lawate siku ya Jumapili Tarehe 12.6.2022 saa 12 kamili asubuhi .Aidha, baada ya Mapokezi Mwenge wa Uhuru utakimbizwa katika maeneo mbalimbali ya Wilaya ya Siha na katika miradi ifuatayo:- 
Mwenge wa Uhuru Utatembelea mradi wa Vijana uliopo Kata ya Sanya Juu,Mwenge wa Uhuru utaweka jiwe la Msingi Zahanati ya Mwangaza Kata ya Ngarenairobi, Mwenge wa Uhuru Pia utatembelea kitalu cha Miti shamba la miti West Kilimanjaro,Mwenge wa Uhuru utaweka jiwe la msingi Barabara mpya ya Lami kwa DC-Magadini Karansi,Mwenge wa Uhuru pia utafungua shule shikizi ya msingi Neema Kata ya Gararagua ,Pia Mwenge wa Uhuru utaweka jiwe la Msingi katika kituo cha Afya Olkolili.
[bookmark: _GoBack]NB AIDHA, MKESHA WA MWENGE WA UHURU UTAFANYIKA KATIKA KITUO CHA MABASI KIA KATA YA ORMELILI. Wananchi na Wakazi  wote wa Wilaya ya Siha mnaombwa kujitokeza kwa wingi kuupokea na kuulaki Mwenge wa Uhuru utakapopita katika eneo la mapokezi na katika maeneo yenye miradi ya maendeleo.
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