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Dkt. Haji Musa Mnasi (katikati) Mkurugenzi mpya wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha akisaini hati
ya Makabidhiano ya Ofisi na Upendo Eric Mangali (kushoto) aliyepata uhamisho wa kwenda
Halmashauri ya Mji wa Babati Mkoa wa Manyara, Kulia ni Mhe. Duncan Urassa Mwenyekiti wa

Halmashauri ya Wilaya ya Siha aliyeshuhudia makabidhiano hayo kwa niaba ya Baraza la
Madiwani

MAKABIDHIANO YA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA TAREHE 14
JUNI, 2023
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USAFI WA MAZINGIRA SOKO LA SANYA JUU WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO
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Dkt. Christopher Timbuka (kushoto) Mkuu wa Wilaya ya Siha akishiriki na Wananchi kufanya usafi wa
mazingira katika soko la Sanya Juu tarehe 5/6/2023. Kulia ni aliyekuwa katibu Tawala wa Wilaya Joseph
Pascal Mabiti aliyehamishiwa Wilaya ya Arumeru Mkoa wa Arusha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Mkuu wa Wilaya ya Siha
Mhe. Dkt. Christopher
Timbuka (katikati) tarehe
13 Juni, 2023 akiongoza
Wajumbe wa Kamati ya
Siasa wa CCM Mkoa wa
Kilimanjaro na Wilaya ya
Siha kutembelea mradi wa
ujenzi wa shule ya
Sekondari Kata ya Biriri

Kamati a iasa ya Charha Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Kilimanjaro imetoa pongezi kwa usimamiz"i
mzuri wa Miradi mbalimbali ya maendeleo katika Wilaya ya Siha.

Pongezi hizo zimetolewa na Mjumbe wa Halmashauri kuu Taifa Mkoa wa Kilimanjaro (MNEC) ndugu
Suleiman Mfinanga baada ya kukagua miradi inayotekelezwa na Halmashauri ya Wilaya ya Siha
ikiwemo Shule mpya ya Msingi Munge,Shule ya Msingi Kyengia,Kituo cha Afya Olkolili,Shule ya
sekondari Biriri , Hospitali ya Wilaya ya Siha pamoja na ujenzi wa barabara ya lami Sanya Juu - Naibili
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SERIKALI WILAYANI SIHA KUSHIRIKIANA NA WANANCHI KUDHIBITI WANYAMA WAHARIBIFU WA
MAZAO YA WAKULIMA.
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Mkuu wa W|Iaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka amewataka wananchi katika Kata ya livishi kushirikiana na
Maafisa wa serikali kuwadhibiti wanyamapori wanaovamia mashamba ya wakulima na kuharibu mazao.

Samaki Maini katika Kata ya Livishi yaliyoharibiwa na Tembo.
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UKAGUZI WA MIRADI YA MAENDELEO HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi(kulia aliyenyoosha mkono) tarche
17/6/2023 akikagua miundombinu ya ujenzi katika shule mpya ya awali na Msingi Munge iliyojengwa na Serikali ya Rais
Samia kwa gharama ya shilingi milioni 250 ,Mradi huu pia utafunguliwa na Mwenge wa Uhuru tarehe 26 Juni,2023.
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Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi tarehe 17/06/2023 atembelea na
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Dkt. Haji Mnasi Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha tarehe 199 Juni,2023 afungua
mafunzo ya WajasiriaMali wadogo Mama Lishe na Baba lishe katika ukumbi wa Angaza Women Centre
Sanya Juu,Mafunzo haya yameandaliwa na Wasimamizi wa vyuo vya ufundi Kanda ya Kaskazini.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Ngarenairobi Wilaya ya Siha kwa Wananchi kupewa elimu ya kuwajibika na kuwatimizia watoto mahitaji muhimu ikiwa
ni pamoja na malezi ya kila siku

Kauli Mbiu 2023:"ZINGATIA USALAMA WA MTOTO KATIKA ULIMWENGU WA KIDIGITALI”
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Katibu Tawala Mkoa wa
Kilimanjaro ndudu Tixon
Nzunda(kushoto)
akisalimiana na
Mwenyekiti wa
Halmashauri ya Wilaya ya
Siha Mhe. Duncan Urassa
tarehe 22 Juni,2023 makao
makuu ya Halmashauri ya
Siha alipofika kuhudhuria
Mkutano Maalum wa
Baraza la Madiwani

PICHA ZA MATUKIO MBALIMBALI MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA MADIWANI HALMASHAURI YA SIHA TAREHE 22/06/2023
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SALAMU ZA PONGEZI MKURUGENZI MTENDAJII

OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA STHA
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KARIBU

DKT.HAJI MUSA MNASI
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA STHA

{/@/\\\ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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BARAZA la Madiwani,Wananchi na Watumishi wote
wa Wilaya ya Siha tunakupongeza Kwa kuteuliwa na
Mhe.Dkt.Samia Suluhu Hassan
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
kuja kuwatumikia WanaSiha

#Kaziiendelee
#Mamayupokazini
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SALAMU ZA PONGEZI KATIBU TAWALA WILAYA YA SIHA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

KARIBU
JANE FRANCIS CHALAMILA
KATIBU TAWALA

WILAYA YA SIHA

BARAZA la Madiwani,Wananchi na Watumishi wote
wa Wilaya ya Siha tunakupongeza Kwa kuteuliwa na
Mhe.Dkt.Samia Suluhu Hassan
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
kuja kuwatumikia WanaSiha

#Kaziiendelee
#Mamayupokazini
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MAPOKEZI YA MWENGE WA UHURU WILAYA YA SIHA TAREHE 26 JUNI, 2023

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

KARIBU
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DKT. CHRISTOPHER D. TIMBUKA KAULI MBIU
“Tunza Mazingira, Okoa Vyanzo vya Maji kwa Ustawi

MKUU WA WILAYA YA SIHA wa Viumbe Hai na Uchumi wa Taifa"

&

¥| (@ § halmashauri siha kilimanjaro Siha_Kilimanjaro

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



SALAMU ZA PONGEZI MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA
YA SIHA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

KARIBU
DKT.HAJI MUSA MNASI
MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

BARAZA la Madiwani,Wananchi na Watumishi wote
wa Wilaya ya Siha tunakupongeza Kwa kuteuliwa na
Mhe.Dkt.Samia Suluhu Hassan
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
kuja kuwatumikia WanaSiha

#Kaziiendelee
#Mamayupokazini
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JARIDA MTANDAO LA HALMASHAURI YA WILAYA
YA SIHA LIMEANDALIWA NA KITENGO CHA
MAWASILIANO SERIKALINI
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