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MAPOKEZI YA MWENGE WA UHURU WILAYA YA SIHA TAREHE  26 JUNI,2023 

 

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe.Dkt. Christopher Timbuka (aliyevaa skafu kushoto) akikabidhiwa Mwenge 

wa Uhuru na Mkuu wa Wilaya ya Ha Mhe.Amiri Mkalipai siku ya jumatatu asubuhi eneo la mapokezi katika kijiji 

cha Munge Kata ya DonyoMurwak  tarehe 26/6/2023.  

  

Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim (hapo juu) akifungua shule mpya ya Msingi 

na awali Munge Kata ya DonyoMurwak tarehe 26/6/2023,shule hii imejengwa na Serikali ya Rais Samia Suluhu Hassan 

kwa  shilingi milioni 250 na Michango na nguvu za Wananchi shilngi  milioni 20.7 
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Mwenyekiti wa 

Halmashauri ya 
Wilaya ya Siha 

Mhe.Duncan Urassa 
akipokea Mwenge wa 

Uhuru katika eneo la 
Mapokezi Kijiji cha 
Munge Wilaya ya Siha 

tarehe 26/6/2023 

 

 

 

 

 

 

Dkt. Haji Mnasi 
Mkurugenzi Mtendaji 

Halmashauri ya Wilaya 
ya Siha akipokea 
Mwenge wa Uhuru 

katika eneo la Mapokezi 
katika Kijiji cha Munge 

Kata ya DonyoMurwak 
tarehe 26/6/2023. 
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Katibu Tawala Wilaya 
ya Siha Mhe. Jane 
Chalamila akipokea 
Mwenge wa Uhuru 
katika Kijiji cha 
Munge tarehe 
26/6/2023. Mwenge 
wa Uhuru 
umepokelewa katika 
Wilaya ya Siha na 
kufungua,kutembelea 
na kuweka jiwe la 
msingi katika miradi 7 
ya maendeleo. 
 
 
 
 
 
 

  
Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Wilaya ya Siha Mhe.Wilfred Mosi alivyoshiriki katika Mapokezi 

ya Mwenge wa Uhuru ulipopokelewa katika Kijiji cha Munge tarehe 26/6/2023 . 
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Mkuu wa Wilaya Dkt Timbuka (kwanza kushoto mbele) akiwa na kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu 

Abdalla Shaib Kaim (pili kushoto mbele) wakikata utepe kabla ya kufanya ufunguzi rasmi wa shule ya Msingi na Awali 

Munge ambayo shule hii imefunguliwa rasmi tarehe 26/6/2023 na Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa. 

 

Matukio mbalimbali yaliyoambatana na  ufunguzi wa shule mpya ya Msingi Munge tarehe 26/6/2023 

 



 

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya  ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na 
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz 

MWENGE  WA UHURU WATEMBELEA  MRADI WA VIJANA KIJIJI CHA LAWATE TAREHE 26/6/2023 

 

  

Mradi wa Vijana wa kuchomelea vyuma katika  Kijiji cha Lawate Kata ya Kirua Wilayani Siha wamwagiwa sifa nyingi na 

Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim  na kiongozi huyo  amesema kuwa mradi huu  

ni mfano bora  wa kuigwa na  vikundi vingine vya vijana  hapa Nchini  
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MWENGE WA UHURU WAFUNGUA MADARASA MAWILI NA OFISI SHULE YA MSINGI KISHISHA KATA YA IVAENY 

 

Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim (kulia) akifungua madarasa mawili na ofisi ya Walimu 

shule ya Msingi Kishisha tarehe 26/6/2023 

Madarasa haya yamejengwa kwa shilingi milioni 47.7 ambapo milioni 45 ni  kupitia Mapato ya ndani ya Halmashauri na nguvu 

na michango ya Wananchi ni shilingi milioni 2.7  
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MRADI WA SHAMBA LA  MACJARO PYRITA KILIMO CHA KARANGA MTI MACADAMIA NUTS 

I 

Kiongozi wa mbio za  Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim (katikati) tarehe 26/6/2023 akitembelea 
shambala kilimo cha karanga mti (Macadamia nuts) katika Kijiji cha Koboko Kusini Kata ya Nasai Wilaya ya Siha. Hadi 

mradi unatembelewa kiasi cha zaidi ya shilingi milioni 424.5 kimeshawekezwa katika  mradi huu mkubwa wa zao la 
biashara,Pia mradi huu unazalisha miche elfu 32 za Kahawa  kwa lengo la kuboresha  na kuinua kiwango cha uzalishaji 
wa zao la Kahawa.   
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MRADI WA UJENZI WA  BARABARA YA LAMI  SANYA JUU –NAIBILI-KIA 

 

Kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim  tarehe 26/6/2023 

akiweka jiwe la msingi ujenzi wa barabara ya lami nyepesi yenye urefu wa kilomita moja kutoka 

Sanya Juu -Naibili – KIA.  Ujenzi huu unatekelezwa  kwa jumla ya shilingi milioni 480.2 kutoka 

Serikali Kuu na ajira za muda 182 zimepatikana katika kipindi cha utekelezaji wa mradi 
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KLABU YA WAPINGA RUSHWA KATIKA  SHULE YA SEKONDARI NURU-MAKIWARU 

 

Kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Shaib Kaim akikabidhi  klabu ya Wanafunzi Nuru 
Sekondari vitabu vya miongozo na elimu ya kuzuia na kupambana na Rushwa  
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MRADI WA UPANUZI WA ZAHANATI YA NAIBILI KATA YA MAKIWARU 
 

 
Kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Sahib Kaim  akiweka jiwe la msingi upanuzi wa Zahanati ya Naibili 

tarehe 26/6/2023. Ujenzi huu unatekelezwa kwa shilingi milioni 271 kutoka Serikali Kuu kupitia mradi wa  “Global Funds” na 
majengo matatu yanayojengwa ni  jengo la Wagonjwa wa nje (OPD) ,Maabara pamoja na nyumba ya Mtumishi   

 

 

 

Matukio mbalimbali hapo juu  katika zoezi la kuweka jiwe la msingi upanuzi wa Zahanati ya Naibili Kaya ya Makiwaru 
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MRADI WA UPANUZI WA SKIMU YA MAJI GARARAGUA 

 

Kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa ndugu Abdalla Saib Kaim alivyotembelea upanuzi wa skimu ya maji 

Gararagua tarehe 26/6/2023 . Fedha zinazotekeleza  mradi huu ni jumla ya  shilingi milioni 693.75 fedha za uviko 19 

pamoja na fedha za mfuko wa  Maji wa Taifa  
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MAKABIDHIANO YA MWENGE WA UHURU TAREHE 27/6/2023 

 

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe.Dkt.Christopher Timbuka (kulia mbele) akimkabidhi Mwenge wa Uhuru Mkuu wa Mkoa wa 

Kilimanjaro  Mhe. Nurdin Babu siku ya jumanne asubuhi  tarehe 27/6/2023 katika uwanja wa CCM Sanya Juu.  

 

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi (aliyevaa trusksuti nyeusi) akiteta jambo na Mkuu 

wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu (pili kulia) wakati wa maandalizi ya kukabidhi Mwenge wa Uhuru katika 

uwanja wa CCM Sanya Juu Wilaya ya Siha mapema  tarehe 27/6/2023. 
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