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ZIARA YA NAIBU WAZIRI WA AFYA  MHE. DKT. MOLLEL WILAYANI SIHA 

 

Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe.Dkt. Godwin Mollel (katikati) 

alipokelewa na Wanafunzi wa shule ya Sekondari Sanya Juu alipotembelea shuleni hapo tarehe 17 

Julai,2023 kukagua ujenzi wa mabweni mawili,madarasa 7 na matundu 14 ya vyoo unaoendelea kwa 

gharama ya shilingi milioni 464.4  

 

Naibu Waziri wa Afya Dkt. Godwin Mollel akikagua miradi ya ujenzi katika shule ya sekondari Oshara tarehe 20 Julai,2023 
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Mkuu wa Wilaya ya Siha  Mhe Dkt. Christopher Timbuka (kushoto mbele) akiwa na Mkurugenzi Mtendaji Dkt. Haji Mnasi 

(kulia) wakitembelea mradi wa ujenzi wa shule mpya ya Leng’ong Kijiji cha Magadini Kata ya Gararagua tarehe 12/7/2023 

 

 

Mkuu wa Wilaya ya 
Siha Mhe. Dkt. 
Christopher Timbuka 

(pili kushoto) 
alipotembelea mradi 

wa ujenzi wa madarasa 
4 na matundu matatu 

ya vyoo shule ya Msingi 
NgareMji tarehe 
12/7/2023. Kulia 

mbele  ni Dkt. Haji 
Mnasi Mkurugenzi 

Mtendaji Halmashauri 
ya Wilaya ya Siha. 
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WANAFUNZI 83 SIHAWANUFAIKA NA MAPATO YA NDANI SHILINGI MILIONI 5.1 
 

 
Mhe. Duncan Urassa (katikati) Mwenyekiti  Halmashauri ya Wilaya ya Siha  akiimkabidhi Sare za shule  
mwanafunzi wa shule ya Msingi Magadini ikiwa ni uzinduzi wa ugawaji wa Sare za shule zilizonunuliwa na 
Halmasshauri ya Wilaya ya Siha kwa kutumia mapato ya ndani kwa wanafunzi 60 wa shule za Msingi na 
Wanafunzi 23 wa Sekondari.   
 

 
Miongoni mwa Wanafunzi waliopata sare za shule kutoka mapato ya ndani ya Halmashauri  wakiwa katika nyuso za  

furaha mara baada ya kupatiwa sare za shule 
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Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt. Christopher Timbuka (kwanza kushoto) akitembelea shule ya 
Msingi Samaki Kata ya Livishi tarehe 05/7/2023.. 

 

Mkuu wa Wilaya Dkt Timbuka (tano  kulia  mbele) akiwa na  viongozi wengine walipotembelea ujenzi wa madarasa 

7,mabweni mawili na matundu ya vyoo 14 katika shule ya sekondari Sanya Juu tarehe 13/7/2023. Shule ya Sekondari 

Sanya Juu imepokea kiasi cha shilingi milioni 464.4 kutoka  Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa  Tanzania  
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Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa awaongoza Kamati ya Fedha 
uongozi na mipango kukagua miradi mbalimbali ya maendeleo katika Halmashauri ya Wilaya ya  
Siha  

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe.Duncan Urassa (kulia) akiwa na Mhandisi wa 

Ujenzi Halmashauri ya Siha Sospeter John wakikagua ujenzi  wa madarasa katika shule ya Msingi 

Lemosho Kata ya Ndumeti 
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NMB WILAYA YA SIHA WATOA ELIMU KWA WATUMISHI WA UMMA SIHA 

 

Meneja wa Benki ya NMB Wilaya ya Siha Frank Kilasi akiongea na Watumishi wa Makao Makuu ya Halmashauri ya 

Wilaya ya Siha kuhusu Fursa mbalimbali zinatolewa na benki hiyo 

  

Benki ya NMB walivyokutana na Watumishi wa Umma Halmashauri ya Wilaya ya Siha Makao makuu ya Halmashauri ya 

Siha        
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BODI YA SHULE YA SEKONDARI DAHANI KATA YA LIVISHI YAZINDULIWA RASMI 

 

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt. Christopher Timbuka (nne kutoka kulia) akiwa na wajumbe wa Bodi ya shule ya 

sekondari Dahani iliyozinduliwa tarehe 5/7/2023 

 

Mchungaji Dkt. Emmanuel Kileo akabidhiwa cheti na Mkuu wa Wilaya ya Siha  cha kutambulika kama mdau wa mfano 

wa maendeleo katika sekta ya elimu. 
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MAPOKEZI YA NAIBU WAZIRI WA AFYA DK. MOLLEL  KATIKA  SHULE YA SEKONDARI OSHARA 

I  
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KUMBUKIZI YA SIKU YA MASHUJAA TAREHE 25/7/2023 

 

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt. Christopher Timbuka (katikati) akiwa na vingozi wengine  akishiriki zoezi la 

usafi katika soko la Sanya Juu katika maadhimisho ya siku ya Kumbukizi ya Mashujaa. 

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa(kwanza kushoto) akiwa na Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya 

Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi (pili kutoka kushoto) na watumishi wengine wakishiriki zoezi la usafi Soko la Sanya Juu katika 

maadhimisho ya kumbukizi ya siku ya mashujaa tarehe 25/7/2023 
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Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt. Christopher Timbuka akiwa katika Kata ya Sanya Juu akitoa 
hotuba kwa Wananchi katika tukio la Kumbukizi ya siku ya Mashujaa tarehe 25/7/2023.  

  

 
 
 

Viongozi wa Madhehebu ya Dini  Wilaya ya Siha hapo juu wakiliombea Taifa katika tukio la Kumbukizi ya siku 
ya Mashujaa wa Nchi yetu  Kiwilaya lililofanyika Kata ya Sanya Juu tarehe 25/7/2023. 
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HABARI ZA MICHEZO NA BURUDANI 
TIMU YA YANGA(WANANCHI) WAZINDUA  TAWI WILAYA YA SIHA 

TAREHE 23 JULAI,2023 
 

 
 

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt. Christopher Timbuka akishiriki na Wananchi katika zoezi la kupima afya na 
kuchangia damu siku ya ufunguzi wa Tawi la Yanga Wilaya ya Siha lililopo  mkabala na kituo cha Mafuta cha Aulla 
(Mosha Petrol station) 
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Mashabiki mbalimbali Wilaya ya Siha bila kujali timu zao  walijitokeza kwa wingi tarehe 23 Julai,2023 katika 
kuchangia damu katika siku ya uzinduzi wa Tawi la timu ya Yanga(Wananchi) Wilaya ya Siha  
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TAWI LA YANGA WILAYA YA SIHA WAONESHA MFANO KATIKA KUDUMISHA UDUGU NA 

UPENDO KATIKA MICHEZO  

 

Mashabiki wa timu ya  Yanga na Simba walioshiriki kupima afya na kuchangia damu salama walipata 

zawadi ya jezi bure kutoka uongozi wa Tawi la Yanga Wilaya ya Siha kama sehemu ya hamasa. 
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