



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



Mawasiliano:
Simu: 0272-970677
Nukushi: 027-2970678
Barua pepe: ded@sihadc.go.tz
Tovuti: www.sihadc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
5 BR-Sanya Juu-Elerai,
S.L.P 129,
25482 SIHA.

Tarehe: 01 Februari 2024

TANGAZO LA VIWANJA

Mkurugenzi Mtendaji anawatangazia wananchi wote ndani na nje ya Wilaya kuwa ina **viwanja 462** vinavyouzwa katika maeneo ya Makao Makuu (312) na Mji mdogo wa Ngarenairobi (150).

Maeneo haya yapo uwanda wa juu karibu na mlima mrefu barani Afrika (**Kilimanjaro**) pembezoni mwa barabara ya lami ya **Sanya Juu – Elerai** na pia kuelekea **lango la Londorosi** la kupanda mlima Kilimanjaro.

Bei ni **Tsh 2,500/=** kwa mita moja ya mraba. Hivyo mwananchi anayehitaji kiwanja atachagua kiwanja kulingana na uhitaji na uwezo wake.

Fomu za maombi zinapatikana Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji – Idara ya ardhi na maendeleo ya makazi kwa **Tsh 5,000/=**

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Mkurugenzi Mtendaji – **0713 164 432** au Afisa Ardhi (W) - **0764 101 535**

Limetolewa na


Haji M. Mnasi, PhD

MKURUGENZI
MKURUGENZI MTENDAJI
(W) SIHA