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Kumb. Na. SDC/B.20/2/ Vol 11/26 Tarehe: 10 Juni, 2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha anawatangazia Watanzania wenye sifa na
nia va kufanya kazi katika Halmashauri ya Siha kuomba nafasi za kazi zilizotajwa hapo chini, baada
ya kupokea kibali chenye Kumb. Na. FA 97/288/01/A/25 cha tarehe 29 Aprili, 2025 kutoka kwa

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

1.0 DEREVA DARAJA LA Ii NAFASI (05)

1.1.1 MAJUKUMU YA KAZI
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,

ii. Kuwapeleka Watumishi maenec mbalimbali kwenye safari za kikazi,
li. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

iv. Kutunza na kuandika daftari la safari “log book” kwa safari zote,

v. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,

vi. Kufanya usafi wa Gari,

vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu kidato cha nne (V) na kupata Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (V).

Awe na leseni daraja ‘C’' au “E" ya uendeshaji wa magari.
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mafunzo ya msingi ya Uendeshaji Magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo

cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia Ngazi ya Mshahara ni TGS B.

1.2 MWANDISHI MWENDESHA OFISI || - NAFASI 04

1.21 MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II
I.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za Siri:

ii. Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaeleza wanapoweza kusaidiwa:

iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe za vikao, safari zaMkuu

wake na ratiba za kazi zingine;

iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu yakazi:

V. Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika Idara / Kitengo/ Sehemu
husika, Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika;

vi. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali:

Vii.

Kuandaa orodha ya mabhitaji ya vifaa vya Ofisi,

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne au Sita mwenye Stashahada (Diploma) ya Uhazili au
cheti cha NTA Level 6 ya Uhazili. Aidha, awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na
Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata programu za Kompyuta za ofisi kama vile:

Word, Excel, Powerpoint, internet, email na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

1.2.3 NGAZ| YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali TGS C.
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MASHARTI YA JUMLA

.. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18
na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini serikalini;

il. Waombaji wote waambatlishe cheli cha kuzaliwa kilichothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili.

li. Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za
kazi kwa waaijiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

iv. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika.

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya kuzaliwa, Kidato
cha Nne, Kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho, na vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

vi. Testmonials®, “Provisional Results", “Statement of results”, hati za matokeo ya
kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA

Vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

ix. Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CCA. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

x. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua za
kisheria.

xi. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 23 Juni , 2025.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, Anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:
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MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA,
S.L.P 129,

SIHA.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielectroniki wa Ajira (Recruitment Portal)
kupitia anuani ifuatayo; hitps /portal ajira.go.tz// (Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti

ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa ‘Recruitment Portal)

Limetolewa na:-

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA,

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 5 BR-Sanya Juu-Elerai, S.L.P 129, 25482 Siha- Kilimanjao.
Simu: +225(0272)970677 Nukushi: +225(027)2970678

Baruapepe: ded@sihadc.go.z Tovuti: www.sihadc.go.tz
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