

**OFISI YA RAIS TAMISEMI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**



**TANGAZO LA MKUTANO WA KWANZA BARAZA LA  
MADIWANI TAREHE 10/12/2020**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA ANAWATANGAZIA WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA TAREHE **10/12/2020** **SIKU YA ALHAMIS** KUTAKUWA NA MKUTANO WA KWANZA WA BARAZA LA WAH. MADIWANI BAADA YA KUMALIZIKA KWA UCHAGUZI MKUU.

MKUTANO HUO UTAFAANYIKA KATIKA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA SIHA KUENZIA **SAA 4:00 ASUBUHI**. AIDHA KATIKA MKUTANO HUO **ZOEZI LA KUWAAPISHA WAH. MADIWANI LITAFANYIKA SIKU HIYO, UCHAGUZI WA MWENYEKITI NA MAKAMU MWENYEKITI** WA HALMASHAURI UTAFAANYIKA, WAJUMBE WATAPOKEA NA KUJADILI **TAARIFA YA HALMASHAURI** KWA KIPINDI CHA MWEZI JULAI 2020 HADI NOVEMBA 2020 PIA BARAZA LITAUNDA KAMATI MBALIMBALI ZA KUDUMU ZA HALMASHAURI PAMOJA NA KUPITISHA **RATIBA YA VIKAO** VYA BARAZA KWA MWAKA **2020/2021**

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA

LIMETOLEWA **TAREHE 04/12/2020** NA:

**NDAKI S. MHULI  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
SIHA**

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
SIHA