JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

i ;-.ifv_l
UTAWALA BORA

TAREHE 16.02.2023

TANGAZO LA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA

WAH. MADIWANI TAREHE 17/2/2023

MKURUGENZT MTENDAJT WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA ANAWATANGAZIA
WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA SIKU YA TJUMAA TAREHE
17/2/2023 KUTAKUWA NA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANL.

MKUTANO WA BARAZA UTAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO MAKAO
MAKUU YA HALMASHAURI YA SIHA KUANZIA SAA 4:00 KAMILI ASUBUHI.

LENGO LA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA WAH.MADIWANI NI KUPITIA
RASIMU YA MAPENDEKEZO YA BAJETI YA RUWASA NA TARURA KWA
MWAKA WA FEDHA 2023/2024

WANANCHI WOTE NA WAKAZI WA WILAYA YA SIHA MNAKARIBISHWA
'KUHUDHURIA KATIKA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA MADIWANI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

LIMETOLEWA TAREHE 16/2/2023 NA: 2 oL
/ R

Mangali.U.E
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

EEURUGENZT WTENDAJL (*
- SIHA



