

**OFISI YA RAIS TAMISEMI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**



**Tarehe 27 Januari, 2023**

**TANGAZO LA MKUTANO MAALUM WA  
BARAZA LA MADIWANI**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO ANAWATANGAZIA WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA, SIKU YA JUMANNE NA JUMATANO **TAREHE 31/1/2023 NA TAREHE 1/02/2023 KUTAKUWA NA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI** KWA AJILI YA **KUJADILI NA KUPITIA MAPENDEKEZO YA BAJETI** YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KWA MWAKA WA **FEDHA 2023/2024.**

MKUTANO HUU MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI UTAFAANYIKA KATIKA UKUMBI WA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KUANZIA **SAA 4:00 KAMILI ASUBUHI.**

WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA MNAKARIBISHWA LIMETOLEWA TAREHE 27/1/2023 NA:

  
**Mangali U.E**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA SIHA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W.  
SIHA**