

**OFISI YA RAIS TAWALA LA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**



Tarehe 29 Agosti, 2023

**TANGAZO LA MKUTANO MAALUM WA
BARAZA LA MADIWANI**

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO ANAWATANGAZIA WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA, SIKU YA JUMATANO TAREHE **30/08/2023 KUTAKUWA NA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI** KWA AJILI YA **KUJADILI UFUNGAJI WA HESABU ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023.**

MKUTANO HUU MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI UTAFAANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KUENZIA **SAA 4:00 KAMILI ASUBUHI.**

WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA MNAKARIBISHWA

LIMETOLEWA TAREHE **29/08/2023** NA:

Naomi V. Swai

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

**KURUGENZI MTENDAJI (W
SIA**