

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



TANGAZO

MKOPO WA HAZINA KWA WATUMISHI WA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji anawatangazia Watumishi wa Halmashauri kuwa, Mkopo wa Hazina usiokuwa na Riba unaombwa kupitia mfumo wa Advance Loan System (A.L.S).

Hivyo, Watumishi wote wenye Sifa mnaelekezwa kujisajili kwenye mfumo kupitia kiko als.muse.go.tz na fuata maelekezo yaliyopo.

Kwa msaada zaidi wa jinsi ya kujisajili tafadhali Wasiliana na (1) **Afisa Tehama** kwa namba ya simu **0714090344** (2) **Afisa Utumishi** kwa namba ya simu **0769973942**

Limetolewa tarehe 6/3/2024 na:

Haji M. Mnasi, PhD

MKURUGENZI

MKURUGENZI MTENDAJI
(W) SIHA