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TANGAZO KWA UMMA

MARUFUKU KULIMA MAENEO YALIYOPIMWA VIWANJA
KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mkoa wa Kilimanjaro
anawatangazia Wananchi wote wanaomiliki Viwanja katika Halmashauri
ya Wilaya ya Siha kuwa,Unatakiwa/Mnatakiwa kulinda Kiwanja na Eneo
lako unalomiliki lisiimwe na Mtu yeyote ili kuondoa Malalamiko
yanayowasilishwa Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji mara kwa mara. lwapo
eneo lako litavamiwa tunaomba uchukue hatua za Kisheria.

Aidha, Halmashauri ya Wilaya ya Siha itachukua hatua kali za Kisheria
kwa wale wote watakaobainika kuvamia na kulima Maeneo ya Viwanja

ambayo siyo Mali yao.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha inaomba
ushirikiano wa Wamiliki wa Viwanja na wenye Maeneo yaliyopimwa
kuhakikisha kuwa Kiwanja/Maeneo unayomiliki hayavamiwi na kulimwa.

Mangﬁi

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

EEURUGERZI MTENRAN (W)
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Imetolewa na.



