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Lo
i’f'::;"-

OFISI YA RAIS m_.
=
—

Y
[

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

Mawasiliano: Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
Simu: 0272-9706877 5 BR-Sanya Juu-Elerai,
Nukushi: 027-2970678 SLP 12§,

Barua pepe: dedfsihadc.go iz 25482 SIHA.

Tovutiwww.sihadc go.tz
Tarehe: 05 Julai, 2023

TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI 3,584,280,029/= ZA MRADI WA MPANGO
WA MAENDELEO WA ELIMU YA SEKONDARI (SEQUIP)

Mkurugenzi Mtendaji anawajulisha Wananchi, Wakazi wa Wilaya ya Siha na
Watanzania kwa ujumla kuwa tarehe 30 Juni, 2023 Halmashauri ya Wilaya ya Siha
imepokea fedha kiasi cha shilingi 3,584,280,029/= kutoka Serikali Kuu kupitia mradi
wa Mpango wa Maendeleo ya Elimu ya Sekondari (SEQUIP).

Aidha, fedha zilizopokelewa ni kwa ajili ya Ujenzi wa Miradi kama ifuatavyo:-

1. Ujenzi wa shule mpya ya Sekondan Kata ya Ormelili shilingi ............. 584,280,029/=
2. Ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Wasichana Mkoa wa Kilimanjaro.....3,000,000,000/=
Jumla Kuu s serenrrens 3,584,280,029/=

Kwa kuzinfatia Utawala Bora ambao unasimamiwa na Serikali ya awamu ya Sita,
Wananchi wanayo jukumu la kupata taanfa ya miradi na shughuli za maendeleo
zinayotekelezwa na Serikali katika maeneo mbalimbali.
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