JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

TAARIFA KWA UMMA

16 Septemba, 2025

MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI 2,080,973,060.74 ZA MIRADI

Mkurugenzi

Mtendaiji

anawajulisha Wananchi,

YA MAENDELEO

Wakazi wa Wilaya ya Siha na

Watanzania kwa ujumla kuwa, Halmashauri imepokea fedha za miradi ya maendeleo
na vifaa tiba Jumla ya Shilingi 2,080,973,060.74 (Bilioni Mbili, Milioni Themanini
Laki Tisa na Elfu Sabini na Tatu na Sitini na senti sabini na nne) kutoka Serikali
Kuu na washirika wa maendeleo kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo, Kwa
mchanganuo ufuatao: -

endelevu za Maji
na usafi wa
mazingira Vijijini
(SRWSS) - Awali
na Elimu Msingi

vyoo kinawia mikono na mifumo wa
kuvuna maji shule ya msingi Wanrikati

CHANZO CHA KIASI CHA
Na FEDHA JINA LA MRADI FEDHA
1 Ruzuku Kutoka Kuwezesha ujenzi wa Kituo cha Afya 250,000,000.00
Serikali Kuu kata ya Ormelili

Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa 60,000,000.00
zahanati ya kijiji cha Oloiwang
Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa 45,000,000.00
Zahanati Kijiji cha Mowonjamu
Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa 60,000,000.00
Zahanati Kijiji cha Miangoni

2 | Mradi wa huduma | Kuwezesha ujenzi wa matundu 20 ya 49,492,730.74

Miradi wa BOOST
— Elimu ya Awali
na Msingi

Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya
madarasa na matundu 6 ya Vyoo
shule ya Msingi Wiri

70,100,000.00

Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya
madarasa na matundu 6 ya Vyoo
shule ya msingi Lekrimuni

70,100,000.00
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CHANZO CHA KIASI CHA
Na FEDHA JINA LA MRADI FEDHA
Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya 70,100,000.00
madarasa na matundu 6 ya Vyoo
shule ya msingi Kandashi.
Kuwezesha ujenzi wa vyumba 3 vya 88,600,000.00
madarasa na matundu 6 ya Vyoo
shule ya msingi Nkyare
Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya 330,700,000.00
Elimu ya Awali na msingi katika eneo
la shule ya Sekondari Matadi
Kuwezesha ujenzi wa vyumba 3 vya 88,600,000.00
madarasa na matundu 6 ya Vyoo
shule ya msingi Olkolili
Kuwezesha ujenzi wa vyumba 3 vya 94,900,000.00
madarasa na matundu 9 ya Vyoo
shule ya msingi Sanya Juu
4 | Suzan Thompson Kuwezesha ukarabati wa chumba 1 50,000,000.00
Buffet Foundation cha kujifungulia Zahanati Kandashi
Kuwezesha ukarabati wa chumba 1 44,353,590.00
cha kutolea huduma rafiki kwa vijana
Hospitali ya Wilaya
Kuwezesha ukarabati wa chumba 1 50,000,000.00
cha kujifungulia Zahanati
Donyomurwak
5 | Mpango wa Kuwezesha ujenzi wa kituo cha Afya 619,026,740.00
uwekezaji katika Kandashi
afya ya Mama na
Mtoto (TMCHIP)
6 | Lipa kulingana na Ujenzi wa matundu 20 ya vyoo vya 40,000,000.00

matokeo (EP4R)

wanafunzi katika shule ya msingi
Magadini

JUMLA KUU

2,080,973,060.74

Imetolewa tarehe 16 Septemba, 2025 na:-

Hellen é Mwambeta

MKURUGENZI MTENDAJI

MEURUGENZ) MTENDAS]
et
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