xiﬁ% JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

\w% OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

TANGAZO LA MABADILIKO YA TAREHE YA KUITWA KWENYE
MAFUNZO YA AJIRA YA MUDA YA KAZI YA SENSA KWA NAFASI ZA
UKARANI, USIMAMIZI WA MAUDHUI NA WASIMAMIZI WA TEHAMA
WANATAKIWA KURIPOTI TAREHE 31/07/2022 BADALA YA 29/07/2022
KAMA ILIVYOKUWA IMETANGAZWA AWALI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mkoa wa Kilimanjaro
anawatangazia wote waliofaulu usaili na kuchaguliwa kupata nafasi za ajira ya muda ya
Sensa ya Watu na Makazi 2022 kuwa, Mafunzo kwa waliochaguliwa yataanza tarehe
31/07/2022 muda wa Saa 2:00 asubuhi (Saa mbili kamili asubuhi) katika shule ya
Sekondari Kilingi iliyopo Kata ya Sanya Juu na sio tarehe 29/07/2022 kama

ilivyotangazwa hapo awali.

Wote waliofaulu usaili na kuchaguliwa kufanya kazi ya ajira ya muda ya Sensa ya Watu
na Makazi 2022 Wilaya ya Siha wanatakiwa kufika eneo la mafunzo tarehe tajwa hapo
juu wakiwa na vitambulisho halisi vyenye majina yanayolingana na majina waliyoombea

nafasi ya kazi husika.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Siha inaomba radhi kwa usumbufu
utakaojitokeza kutokana na mabadiliko haya yaliyotokana na sababu mbalimbali za

Msingi zilizo nje ya uwezo Wetu.

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha Kupitia

www.sihadc.qo.tz
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JIANDAE KUHESABIWA SIKU YA JUMANNE TAREHE 23 AGOSTI, 2022




