



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

Mawasiliano:

Simu: 0272-970677

Nukushi: 027-2970678

Barua pepe: ded@sihadc.go.tz

Tovuti: www.sihadc.go.tz

Kumb. Na. SDC/A.30/4/IV/186

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji

• 5 BR-Sanya Juu-Elerai,

• S.L.P 129,

25482 SIHA.

Tarehe: 20/01/2025

**TANGAZO LA UKODISHAJI WA MASHAMBA MSIMU WA
MASIKA 2025**

MKURUGENZI MTENDAJI ANAWATANGAZIA WANANCHI WENYE NIA YA KUKODI MASHAMBA KWA AJILI YA KILIMO MSIMU WA MASIKA MWAKA 2025 WAFIKE OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI IDARA YA FEDHA TAREHE 23/01/2025 SAA NNE KAMILI ASUBUHI KWA AJILI YA TARATIBU ZA MAOMBI YA UKODISHAJI WA MASHAMBA.

MASHAMBA HAYA YAPO KATIKA MAENEO YAFUATAYO;

1. ENEO LA HALMASHAURI (MBUGANI)
2. ENEO LA FRESIAN (NGARENAIROBI)

GHARAMA YA KUKODI EKARI MOJA ITAKUWA SHILINGI 60,000/= (ELFU SITINI TU)

MKURUGENZI MTENDAJI

Dr. BARNABAS MBWAMBO^(W) SIHA

KAIMU MKURUGENZI