



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



Mawasiliano:  
Simu: 0272-970677  
Nukushi: 027-2970678  
Barua pepe: [ded@sihadc.go.tz](mailto:ded@sihadc.go.tz)  
Tovuti: [www.sihadc.go.tz](http://www.sihadc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji  
5 BR-Sanya Juu-Elerai,  
S.L.P 129,  
25482 SIHA.

Tarehe: 18 Juni 2024

# TAARIFA KWA UMMA

## MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI BILIONI 1.193 ZA MIRADI MBALIMBALI YA MAENDELEO

Mkurugenzi anawajulisha Wananchi, Wakazi wa Wilaya ya Siha na Watanzania kwa ujumla kuwa kipindi cha **Robo ya Tatu na Nne** ya mwaka wa fedha 2023/2024 Halmashauri imepokea fedha za miradi ya maendeleo **Jumla ya Shilingi 1,193,866,628.87 (Bilioni Moja, Milioni Mia Moja Tisini na Tatu, Laki Nane na Elfu sitini na Sita Mia Sita Ishirini na nane na senti themanini na Saba)** kutoka Serikali Kuu na Wadau mbalimbali wa Maendeleo kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo.

Mchanganuo wa Miradi ya Maendeleo inayotekelezwa pamoja na kiasi cha fedha kitakachotumika imeambatishwa kwenye jedwali hapo chini.

Na	Miradi husika	Idadi ya Miundombinu	Jumla ya Fedha
1	Vyumba vya Madarasa na Matundu ya vyoo shule za Sekondari (SERIKALI KUU)	Ujenzi wa Vyumba 13 vya Madarasa Matundu 48 ya vyoo katika Shule 7 za Sekondari	348,900,000.00
2	Ujenzi wa Nyumba moja ya Mwalimu 2:1 (FEDHA ZA SEQUIP)	Ujenzi wa Nyumba moja ya mwalimu 2:1 katika shule ya Sekondari Siha One	95,000,000.00

3	Mradi endelevu wa maji vijijini na usafi wa mazingira (FEDHA ZA SRWSSP)	Ujenzi wa miundombinu mbalimbali ya Maji na Usafi wa mazingira	348,166,628.87
4	Ujenzi wa Vyumba vya madarasa, mabweni na matundu ya vyoo (Fedha za Barick Tanzania)	Ujenzi wa Madarasa 5 Mabweni 2 na Matundu 8 ya vyoo katika shule ya Sekondari Sanya Juu	401,800,000.00
<b>JUMLA KUU</b>			<b>1,193,866,628.87</b>

Imetolewa tarehe 18 Juni, 2024 na

  
 Haji M. Mnasi, PhD  
**Mkurugenzi**  
**MKURUGENZI MTEMDAJI (W)**  
 SIHA