

TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA

(Ilianzishwa kwa Sheria Na. 12 ya 1975)



NAFASI ZA MASOMO YA SEKONDARI BILA MALIPO KWA WASICHANA:

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kupitia Ofisi ya Rais - TAMISEMI, Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, pamoja na Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (TEWW), inatekeleza mradi wa Maboresho ya elimu ya sekondari (Secondary Education Quality Improvement Project - SEQUIP) ambao unalenga kuwawezesha wasichana na akina mama wadogo waliokatisha elimu ya Sekondari na wenye umri wa miaka 13 hadi 21 kupata elimu ya sekondari kwa njia mbadala (Alternative Secondary Education Pathway" (ASEP) bila malipo kwa mwaka wa masomo 2024.

Kupitia mradi huu, wasichana wenye sifa tajwa Watalipiwa ada ya shule (school tuition/fees, ada ya mitihani ya taifa, Watapewa vitabu vya kujisomea na Watakaofaulu Mitihani ya kidato cha nne, watapata nafasi ya kuchaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha tano na sita kwenye shule za serikali na vyuo mbalimbali vya elimu ya ufundi vya serikali.

Kwa maelezo zaidi au fomu za kujiunga, piga simu namba **0717441255** au **0785727775** au **0753684389** au fika kwenye, ofisi ya Afisa elimu ya watu wazima ya halmashauri uliyopo. (WILAYA YA SIMBA - 0767809082)

LIMETOLEWA NA:

MKUFUNZI MKAZI MKOA,

TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA,

KILIMANJARO