HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

TAREHE 03.05.2024

TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA WAH.
MADIWANI TAREHE 08/5/2024

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA ANAWATANGAZIA
WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA KUTAKUWA NA MKUTANO
WA BARAZA LA WAHESHIMIWA MADIWANI TAREHE 08/05/2024

MKUTANO WA BARAZA UTAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO MAKAO
MAKUU YA HALMASHAURI YA SIHA KUANZIA SAA 4:00 KAMILI ASUBUHI.

LENGO LA MKUTANO WA BARAZA LA WAHESHIMIWA MADIWANI NI KUPITIA
TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KAZI ZA HALMASHAURI KWA KIPINDI CHA ROBO YA
TATU (JANUARI 2024 HADI MACHI 2024)

WANANCHI WOTE NA WAKAZI WA WILAYA YA SIHA MNAKARIBISHWA
KUHUDHURIA KATIKA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA MADIWANI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

LIMETOLEWA TAREHE 03/3/2024 NA: / y ,
Haji M. Mnasi
MKURUGENZI MTENDAJI
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