

**OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**



Tarehe 26 Januari, 2024

**TANGAZO MKUTANO MAALUM WA BAJETI
BARAZA LA MADIWANI**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO ANAWATANGAZIA WANANCHI/WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA KUWA, SIKU YA JUMANNE TAREHE 30/01/2024 KUTAKUWA NA MKUTANO MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI KWA AJILI YA KUJADILI NA KUPITIA MAPENDEKEZO YA BAJETI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KWA MWAKA WA FEDHA 2024/2025.

MKUTANO HUU MAALUM WA BARAZA LA WAH. MADIWANI UTAFAANYIKA KATIKA UKUMBI WA MAKAO MAUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA KUANZIA SAA 6:00 KAMILI MCHANA.

WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA SIHA MNAKARIBISHWA LIMETOLEWA TAREHE 26/1/2024 NA:

Marco Masue

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

MKURUGENZI MTENDAJI
(W) SIHA