JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
: OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

TANGAZO
MKOPO WA HAZINA KWA WATUMISHI WA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji = anawatangazia Watumishi  wa
Halmashauri kuwa, Mkopo wa Hazina usiokuwa na riba
unaombwa kupitia mfumo wa Advance Loan System (A. L.5)

Hivyo, Watumishi wote wenye sifa mnaelekezwa kujisajili

kwenye mfumo kupitia kikoa als.muse.go.tz na fuata
maelekezo yaliyopo.

Kwa msaada zaidi wa jinsi ya kujisajilitafadhali wasiliana na:
0714090344
0679705664
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