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1.0. UTANGULIZI. 
Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha I katika Shule 
ya Sekondari Karansi Mwaka 2020. Shule ipo umbali wa Km mbili (2) kutoka 

Karansi Center 
Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni 

tarehe 11/01/2021 saa 2:00 asubuhi 

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA. 

2.1. SARE ZA SHULE. 

a) Wavulana suruali mbili (2) za kitambaa cha rangi ya Dam ya mzee zenye rinda 
mbili mbele, upana wa chini usiwe pungufu ya inchi 16 n� Soksi pea 3 rangi nyeupe 

b)Wasichana watashona sketi mbili (2) za kitambba cha rangi ya Dam ya mzee, ndefu 
za rinda box ambaz0 zitatakiwa kugusa vifundo vya visigino na sweta rangi ya 

kijani 
c)Kwa wote, Shati nyeupe za mikono mifupi mbili, socks pea 3 nyeupe kwa 

wasichanana na kaki kwa wavulana, viatu vyeusi vya Ngozi visivyo na visigino 

virefu, pia ni lazima viwe vya kufunga Kamba. 
d) Wale wanaovaa hijabu wavae sketi ndefu, shati na hijabu nyeupe. 

hirt za rangi ya dark 
rk blue na raba. 

e Sare za michezn L 

WA NA FOMU HII 

. MAHITAJI YA DARASANI. 
Madaftari counter books 2 quire 09, mkebe wa hisabati, kalamu za kutosha, penseli, 

rula na vifutio. na begi la kubebea madaftari 



2.3. VIFAA VYA USAFI 

Wanafunzi wote waje na ndoo ya plastic mpya 1, jembe lenye pini jipya I na utagio 

wa chelewa 01 

2.4. HUDUMA YA CHAKULA. 

Mzazi/Mlezi atahakikisha kuwa mtoto wake anapata huduma ya chakula shuleni.Kamati ya 

chakula ya Wazazi imeweka utaratibu mzuri kuhakikisha kuwa wazazi wanachangia 

chakula na Wanafunzi wanapata chakula cha mchana shuleni 

3.0. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII. 

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kamna 

ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote 

inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na 

Ofisi ya RAISI - TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji elimu. Unatakiwa 

kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni; 

i. Heshima kwa viongozi, wazazi, wanafanyakazi wote, wanafunzi wengine na 

jamii kwa ujumla ni jambo la lazima; 

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba 
I1. 

ya shule ni lazima; 

i. Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa; 

iv. 
Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo 

ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii; 

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule; 

VI. Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa; 

vii. Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na 

vii. Kutunza mali za umma. 



3.1 MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU 

KUSIMAMISHWA SHULE 

1. Wizi. 

2. Uasherati na Ushoga 

3. Ubakaji. 

4. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya 

mirungi, kubeli na kadhalika. 

5. Kupigana au kupiga. 

6. Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma. 

7. Kudharau Bendera ya Taifa. 

8. Kuwa Mjamzito/ Kupata mimba. 

kama vile uvutaji bangi, cocaine, 

9. Kuoa au Kuolewa. 

10. Kutoa Mimba. 

T1. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule 

au watu. 

12. Kukataa adhabu kwa makusudi. 13. Kuwa na simu ya mkononi. 

4.0. MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUWASILISHWA SHULENI 

NA MWANAFUNZI 

a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospital ya 

serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni. 

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa 

kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai. 

c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheri, kanuni na maelekezo mengine 

yatakayotolewa na shule. 

5.0. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAAGIZO HAYA NA 

KUYATEKELEZA KIKAMILIFU. 

NB: - Kwamzaziyeyoteambayeatampelekamtotowakeshuleyabinafsialeteuthibitisho 

kamiliwausajiliwamwanayetokashulehusika. 

KARIBU SANA 

wwym 
SAID A. NGAGAMA. 
MKUU WA SHULE 
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