

**OFISI YA RAIS TAMISEMI.
HALIMASHAURI YA WILAYA YA SIHA
SHULE YA SEKONDARI ESINYARI
FOMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021**

KUMB; NA ESS/JOI/2021/01

JINA LA MWANAFUNZI.....

**YAH; MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA SEKONDARI ESINYARI JANUARI
MWAKA 2021.**

1. UTANGULIZI

Ninayofuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Esinyari iliyopo wilayani SIHA Kata ya Olkolili
Muhula wa masomo utanza tarehe 11.01.2021, usajili wa wanafunzi utafanyika tarehe 07/01/2021 na tarehe 08/01/2021 kuanzia saa mbili kamili asubuhi hadi saa sita kamili mchana. Mzazi hakikisha unamleta mwanao asajiliwe mapema ili shule ikifunguliwa mwanao aanze masomo rasmi.

MAHITAJI YA MWANAFUNZI.

- i. Sare ya shule hii ni suruali/sketi ya rangi ya kitambaa imeambatanishwa na fomu hii. Mshono wa suruali uwe na marinda mawili mbele na upana wa chini ni inchi 16, Mshono wa sketi ni wa rinda boksi ndefu mpaka kifundo cha kisigino. Wanaovaa hijabu iwe nyeupe na sketi ndefu na blauzi nyeupe (nusu kanzu).
- ii. Shati/ blauzi nyeupe ya mikono mifupi isiwe ya kubana.
- iii. Sweta rangi yake lifanane na suruali au sketi.
- iv. Viatu vyeusi vya kufunga na kamba ambavyo havina visigino virefu, soksi nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana.

v. Pia kila mwanafunzi awe na nguo za michezo tisheti iwe nyekundu na kaptula nyeusi.

NB. Zingatia mshono ulioandikwa hapo juu, sare itakayoshonwa tofauti haitakubalika.

vi. Madaftari kaunta book tisa quire 2 au zaidi, madaftari madogo ya mazoezi, mkebe wa mahesabu, rula, kalamu za kutosha, pensel na kifuto, begi la kubebea madafta


NB: Kila mzazi amtimizie mtoto mahitaji mengine ya muhimu kama nguo za ndani, rangi ya viatu nk.

Kutakuwa na kikao cha wazazi tarehe 4/1/2021 saa mbili asubuhi ili kujadili taratibu zote

zitaakazo mwezesha mwanafunzi kukaa shuleni na kujifunza kwa utulivu likiwepo suala la chakula kwa

wanafunzi. Mzazi tafadhali hudhuria. Pamoja na maelekezo haya naambatanisha sheria za shule, tamko la mzazi na fomu ya kupima afya.

Nakutakia maandalizi mema.



.....
DENNIS KAGUSHA

MKUU WA SHULE

**MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI ESINYARI
S. L. P. 153
SANYA JUU**

**OFISI YA RAIS TAMISEMI.
HALIMASHAURI YA WILAYA YA SIHA
SHULE YA SEKONDARI ESINYARI
TAMKO LA KUKUBALI SHERIA ZA SHULE**

(Ijazwe kisha irudishwe shuleni siku ya kuripoti)

JINA LA MWANAFUNZI.....

TAREHE YA KUZALIWA.....

JINA LA MZAZI/MLEZI.....

NAMBA YA SIMU YA MZAZI.....

KIAPO CHA UTHIBITISHO; Mimi nikiwa Mwanafunzi wa shule hii nakubali kuwa, Umma wa nchi hii ya Tanzania ndiyo ulionipa nafasi hii maalumu ya masomo ya Sekondari ili nimalizapo niweze kutumikia nchi hii katika maendeleo yake. Hivyo basi ninaahidi kwamba nitajibidisha hapa shuleni na pia nimalizapo shule, ili kutimiza shabaha hiyo.

Ninakubali na kuahidi kwahiari yangu mwenyewe nitatii sheria za shule na amri zote nitakazopewa na Walimu wangu. Nikiwa na malalamiko au maoni niyaonayo nitayafikisha kwa viongozi wa shule kufuatana na utaratibu uliowekwa bila ya kuogopa chochote.

Tarehe.....

Saini ya Mwanafunzi.....

TAMKO LA MZAZI/MLEZI

Mimi nikiwa Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi
.....naahidi kutimiza wajibu wangu kama Mzazi/Mlezi wa mtoto huyu.

Tarehe

Saini ya mzazi.....

**MWAZI WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI ESINYARI
S. L. P. 153
SANYA JUU**

**THE PRESIDENT'S OFFICE
SIHA DISTRICT COUNCIL
ESINYARI SECONDARY SCHOOL**

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by a Medical Officer in respect of all Form Ones and Five students who join Secondary schools.

**PART A:
TO THE MEDICAL OFFICER**

.....
STUDENTS FULL NAME:.....

Please examine the above named person as to be admitted to secondary EDUCATION

Signature Designation

Name of Head of School Official stamp

**PART B:
TO BE COMPLETED BY MEDICAL OFFICER**

Blood count (white and red).....

Stool Examination TB Test.....

Eye Test Ears.....

Chest..... Spleen.....

Abdomen

Pregnancy (Girls only)

ADDITIONAL INFORMATION (e.g.; Physical defect or impairment)

.....
.....

.....
Infection, Chronic disease or Family diseases etc.

.....
Please certify that the above is fit to be admitted to secondary school education.

**PART C:
MEDICAL OFFICER CERTIFICATION**

I have examined the above person and consider that he/ she is/is not fit physically to join secondary education.

Medical Officer's Name..... Signature.....

.....
Official Stamp
M... SHUL
SHULE YA SEKONDARI ESINYARI
S. L. P. 153
SANYA JUU