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CHANGAMOTO YA KUKOSEKANA MAJI SIHA SASA KUPATIWA SULUHU - RC KILIMANJARO

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu akizungumza kwenye mkutano wa dharura wa baraza la Wah.
Madiwani lililofanyika Novemba 14, 2023 katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha kilichokuwa na lengo la
kujadili changamoto ya uhaba wa maji inayosababishwa na ongezeko kubwa la watu Wilaya ya Siha, Mkoa wa

Kilimanjaro

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro
Mhe. Nurdin Babu
amemuelekeza Meneja wa
Wakala na Maji na Usafi wa
Mazingira (RUWASA) Mkoa
kufika wilaya ya siha kubaini na
kushughulikia changamoto ya
baadhi ya wananchi kukosa maiji
hasa nyakati za ukame.

Mhe Babu ametoa maelekezo
hayo Novemba 14, 2023 kwenye
Mkutano wa Dharura ya wa
Baraza la madiwani uliofanyika

kwenye Ukumbi Mkubwa wa
Makao Makuu ya Halmashauri
ya Wilaya ya Siha kwa lengo la
kujadili changamoto ya uhaba
wa maji inayosababishwa na
ongezeko la Wakazi Wilaya ya
Siha.

Amesema wananchi na wakazi
wa wilaya ya siha hawahitaji
maneno bali wanahitaji maji
hivyo suala la maji halina
mjadala kwani adhma ya Mhe.
Rais wa Jamhuri ya Muungano

wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu
Hassan na Waziri wa Maji ni
wananchi wapate huduma vya
maji Safi na Salama.

‘Kwa hiyo Meneja wa RUWASA
Mkoa, nataka mfike hapa
mshirikiane na wenzenu wa
wilaya kubaini changamoto na
kuzishughulikia wananchi
wapate maji, mimi nitakuja hapa
kukagua kazi zilizofanyika”
amesema Mhe. Nurdin Babu,
Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro.
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Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe. Dkt Godwin Mollel (picha ya kushoto) na Mkuu wa Wilaya ya
Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka (picha ya kulia) wakizungumza katika kwenye mkutano wa dharura wa baraza la
madiwani uliofanyika Novemba 14, 2023 katika ukumbi mkubwa wa makao makuu ya halmashauri ya wilaya ya siha

kilichokuwa na lengo la kujadili changamoto ya uhaba wa maji inayosababishwa na ongezeko la wakazi wa wilaya ya siha,

Mkoa wa Kilimanjaro
S
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Baadhi ya viongozi wa Mkoa na Wilaya na Wataalamu walioshiriki kwenye mkutano wa Dharura wa Baraza la Madiwani
uliofanyika Novemba 14, 2023 katika ukumbi mkubwa wa makao makuu ya halmashauri ya wilaya ya siha.



MKUU WA WILAYA YA SIHA MHE. DKT. TIMBUKA AWAELEKEZA VIONGOZ| WA VYAMA VYA USHIRIKA

KUFUATA SHERIA, KANUNI, TARATIBU
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Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka akizungumza kwenye kikao kazi na viongozi wa
vyama vya ushirika Wilaya ya Siha kilichofanyika kwenye Ukumbi Mkubwa wa Makao Makuu ya Halmashauri ya

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe.
Dkt Christopher Timbuka
amewaelekeza viongozi wa
vyama vya ushirika Wilaya ya
Siha  kufanya  kazi kwa
kuzingatia sheria, kanuni na
taratibu zinazowaongoza
ikiwemo kuwasomea taarifa za
mapato na matumizi
wanachama.

Mhe. Dkt Timbuka ametoa
maelekezo hayo Novemba 16,
2023 kwenye kikao kazi na
viongozi wa vyama vya ushirika
Wilaya ya Siha kilichofanyika
kwenye Ukumbi wa Makao
Makuu ya Halmashauri ya Siha

Siha Novemba 16, 2023

ambapo lengo la kikao ni
kujadili changamoto, mafanikio
na mikakati ya kuboresha vyama
vya ushirika.

Amesema viongozi wa vyama
vya ushirika wakifanya kazi zao
kwa kuzingatia sheria, kanuni na
taratibu ikiwva ni pamoja na
kufanya vikao vilivyopo kikanuni,
kusoma mapato na matumizi ya
vyama kwa uwazi na
kuwashirikisha katika maamuzi
yanayohusu mali za chama
kutasaidia kwa kiasi kikubwa
kumaliza migogoro ndani ya
vyama vya ushirika.

Amesema wafanyabiashara wa
Wilaya ya Siha na nje ya Wilaya
wanatakiwa kuongeza kasi ya
kuja kuwekeza ndani Wilaya ya
Siha kwani fursa zipo nyingi ili
kukuza uchumi.

‘Maeneo ya uwekezaji katika
Wilaya ya Siha yapo mengi ikiwa
ni pamoja na maeneo ya watu
binafsi,maeneo ya  ushirika
pamoja na maeneo maalum
yaliyotengwa na Halmashauri ya
Siha” Amesema Dkt Timbuka
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Baadhi ya Viongozi wa vyama vya Ushirika wakitoa ushauri na mapendezo ya kuboresha vyama vya ushirika
Wilayani Siha ukumbi wa Halmashauri Novemba 16, 2023
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Baadhi ya viongozi wa vyama vya ushirika Wilayani Siha walioshiriki katika kikao kazi na Mkuu wa Wilaya ya
Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka kwa lengo la kujadili Changamoto, Mafanikio na Mikakati ya kuboresha
vyama vya ushirika



WAKULIMA SIHA WATAKIWA KUTUMIA MBINU BORA ZA KISASA ILI KUONGEZA UZALISHAJI WA
MAZAO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Haji M. Mnasi,PhD akizungumza kwenye
mahafali ya pili na maonesho ya vikundi vya wakulima wa RIPAT Wilaya ya Siha yaliyofanyika katika

Mkurugenzi Mtendayji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Siha
Haji M. Mnasi,PhD amevitaka
vikundi vya wakulima wa RIPAT
vilivyopo katika Kata Sita za
Wilaya ya Siha kutumia na
kueneza mafunzo ya kuboresha
kiimo kwa kuzalisha mazao
mengi na bora kwa kuzingatia
teknolojia za kisasa kwenye
eneo dogo la ardhi ili njaa na
umaskini iwe historia.

Mnasi (PhD) ametoa rai hiyo
Novemba 11, 2022 Kkatika
mahafali ya pili na maonesho ya
vikundi vya wakulima wa RIPAT
Wilaya ya Siha vyaliyofanyika
katika kiwanja cha Fuka huku
akiongeza kuwa mafunzo hayo

Kiwanja cha Fuka, Kata ya Kirua.

yanayotolewa na Shirika la
KIWAKKUKI yawe yenye tija
katika uzalishaji wa mazao
mengi na bora ili kuimarisha
upatikanaji wa chakula.

lli kukabiliana na changamoto ya
upungufu wa mvua hali
inayosababisha wakulima
kuvuna mazao kidogo,
Mkurugenzi Mtendaji Haji M.
Mnasi (PhD) amesema Serikali
kupitia tume vya taifa vya
umwagiliaji katika mwaka fedha
2023/24 imepanga kuchimba
visima 150 kwa ajili ya Kilimo
cha umwagiliaji ndani ya Wilaya.

Pia amesema Halmashauri
inaendelea na uchimbaji wa

mifereji ya umwagiliaji Mitimirefu
na Ngaroni ili  kurahisha
upatikanaji wa maji kwa ajili ya
umwagiliaji na Serikali
itaendelea na uboreshaji wa
miundombinu ya umwagiliaji.

Jumla ya Vikundi 41 vyenye
wakulima 986 wakiwemo
wanafunzi 199 wa Shule za
Sekondari wamewezeshwa
kutumia teknolojia mbalimbali za
kilimo cha kisasa na ufugaji bora
tangu Mwaka 2020 kwa
nadharia na vitendo Kkatika
maeneo Yya shamba darasa.



Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Haji M. Mnasi (PhD) akitazama mazao ya Vikundi vya
wakulima wa RIPAT katika Mahafali ya Pili na Maonesho ya Vikundi vya Wakulima wa RIPAT Wilaya ya Siha
yaliyofanyika katika kiwanja cha Fuka katika Kata ya Kirua.
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Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Haji M. Mnasi (PhD) akitazama Mashamba ya Darasa ya
Vikundi vya wakulima wa RIPAT katika Mahafali ya Pili na Maonesho ya Vikundi vya Wakulima wa RIPAT
Wilaya ya Siha yaliyofanyika katika kiwanja cha Fuka katika Kata ya Kirua.



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA YASHIKA NAFASI YA PILI UKUSANYA YA MAPATO
MKOA WA KILIMANJARO

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa (katikati) akizungumza kwenye Mkutano
wa kawaida wa Baraza la Madiwani kipindi cha Robo ya kwanza ya Mwaka wa Fedha 2023/2024 uliofanyika
Novemba 7, 2023 katika Ukumbi Mkubwa wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Mwenyekiti wa Halmashauri ya
Wilaya ya Siha Mhe Duncan
Urassa amempongeza
Mkurugenzi Mtendayji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Siha
Haji M. Mnasi (PhD) na timu
yake ya wataalamu kwa
kuiwezesha Halmashauri kuwa
katika nafasi ya pili Kimkoa
kwenye ukusanyaji wa mapato
ya ndani ya Halmashauri ya
Wilaya ya Siha.

Mwenyekiti Mhe.Urassa ametoa
pongezi hizo novemba 07, 2023
kwenye Mkutano wa kawaida wa

Baraza la Madiwani wa Robo ya
kwanza ya Mwaka wa Fedha
2023/2024 uliofanyika katika
Ukumbi Mkubwa wa Mikutano
wa Halmashauri ya Wilaya ya
Siha.

Mhe. Urassa amewaomba
waheshimiwa Madiwani
kuendelea kutoa ushirikiano kwa
wataalamu ili kufikia makisio ya
makusanyo ya mapato ya ndani
ya mwaka huu wa fedha.

Kwa upande wake, Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya

Wilaya ya Siha Haji M. Mnasi
(PhD) amewahakikishia
Waheshimiwa Madiwani na
Wananchi wa Wilaya ya Siha
kuwa Halmashauri itaendelea
kusimamia kwa ufanisi na weredi
ukusanyaji wa mapato ili kufanya
vizuri zaidi hali itakayochochea
uboreshaiji wa huduma
zinazotolewa kwa Wananchi.
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Waheshimiwa madiwani, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha na Wataalamu
wakiwa kwenye Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani wa Robo ya kwanza ya Mwaka wa
Fedha 2023/2024 uliofanyika Novemba 7, 2023 katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



WILAYA YA SIHA YAPOKEA SHILINGI BILIONI 2.79 ZA MIRADI YA MAENDELEO

NOVEMBA 2023

Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya
ya Siha Haji M. Mnasi,
PhD anawajulisha
Wananchi, Wakazi wa
Wilaya ya Siha na
Watanzania kwa ujumla
kuwa mwezi Novemba
2023 Halmashauri ya
Wilaya ya Siha
imepokea fedha za
miradi ya maendeleo
jumla ya Shilingi
2,792,650247.00

(Bilioni mbili, Milioni

Mia Saba Tisini na
Mbili, Laki Sita na Elfu
Hamsini Mia Mbili
Arobaini na Saba Tu)

kutoka Serikali ya
awamu ya Sita
inayoongozwa na Mhe.
Rais Dkt. Samia Suluhu
Hassan kwa ajili ya
utekelezaji wa miradi ya
maendeleo.

Aidha fedha hizi za
miradi ya maendeleo
zitatumika katika
kujenga  miundombinu

mipya katika sekta ya
Afya, Elimu Msingi,
Elimu Sekondari pamoja
na kununua Vifaa Tiba
vya kuboresha utoaji wa
huduma za Afya kwa
Jamii.

Mchanganuo wa Miradi

ya Maendeleo
itakayotekelezwa
pamoja na kiasi

kitakachotumika
Imeambatishwa kwenye
jedwali  hapo  chini:

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Na | Miradi Idadi ya Miundombinu Jumla ya Fedha
1 Shule Kongwe za | Ujenzi Wa Vyumba 9 Vya Madarasa 180, 000, 000
Msingi katika Shule Kongwe za Msingi
2 Matundu ya Vyoo | Ujenzi wa Matundu 10 ya Vyoo katika 28,000,000
Shule za Msingi Shule ya Msingi Sanya Juu
3 Ujenzi wa Bweni la wanafunzi wenye 128,000,000
Bweni Mabhitaji Maalum Shule ya Msingi
Ormelili
4 Vifaa Tiba Ununuzi wa Vifaa Tiba Hospitali ya 900,000,000
Wilaya, Vituo vya Afya na Zahanati
5 : Ukamilisha ujenzi wa Zahanati ya 100,000,000
Zahanati . i
Mawasiliano na Mowonjamu
6 Vyumba vya Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa 48 1,196,000,000
Madarasa Kidato | katika shule 10 za Sekondari Kidato
cha Tano cha Tano
8 Matundu ya Vyoo | Matundu 125 ya Vyoo katika shule 13 138,000,000
Kidato cha Tano | za Sekondari kidato cha Tano
9 Mfuko wa Jimbo ngha} kwa ajili ya ute_kelezajl wa 58,297,000
miradi ya Mfuko wa Jimbo
10 | Mfuko wa Pamoja | Kuwezesha utekelezaji wa huduma za 64,353,247
wa Afya (Health afya katika vituo vya kutolea huduma.
Social Basket
Fund — HSBF)
TOTAL 2,792,650247.00

Aidha, Dkt. Mnasi ameishukuru Serikali ya awamu ya sita kwa kuleta fedha nyingi za
miradi ya maendeleo na ametoa wito kwa watumishi wa Umma kusimamia fedha hizo
vizuri ili kutimiza malengo yaliyokusudiwa.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



TUSAIDIENI KUKUSANYA NA KUJADILI TAARIFA ZA MAPATO KWENYE KATA
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ZENU - HAJI MNASI, PhD

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Haji Mnasi PhD akizungumza kwenye Mkutano wa
kawaida wa Baraza la Madiwani kipindi cha Robo ya kwanza ya mwaka wa fedha 2023/24 uliofanyika
Novemba 07, 2023 katika wa Halmashauri ya Siha.

Mkurugenzi  Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya
Siha Haji Mnasi (PhD)
amewaomba waheshimiwa
madiwani kuendelea
kushirikiana na watendaji wa
kata ili kukusanya na kujadili
taarifa za mapato kwenye
ngazi za chini na kuzitafutia
ufumbuzi changamoto
zinazojitokeza ndani ya kata.

Mnasi (PhD) ametoa ombi
hilo Novemba 07, 2023

wakati akizungumza kwenye
Mkutano wa kawaida wa
Baraza la Madiwani wa Robo
ya kwanza ya Mwaka wa
Fedha 2023/24 uliofanyika
Novemba 07, 2023 katika
Ukumbi Mkubwa wa Makao

Makuu ya  Halmashauri
ambapo amesema
Waheshimiwa Madiwani
wakiendeleza ushirikiano

hakuna chanzo hata kimoja
cha mapato katika kila eneo

ndani ya Halmashauri
kitarukwa.
Amesema  Menejimenti  ya

Halmashauri itaendelea kutoa
ushirikiano  wa  karibu ili
kuiwezasha Halmashauri
kushika nafasi ya kwanza
Kimkoa kwenye ukusanyaji wa
mapato ya ndani katika robo ya
pili ya mwaka huu wa Fedha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Baadhi ya Viongozi wa Serikali Mkoa na Wilaya, Chama Tawala na Taasisi za Serikali wakichangia mjadala
kwenye Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani Robo ya kwanza ya mwaka wa fedha 2023/24
uliofanyika Novemba 07, 2023.
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Waheshimiwa Madiwani wakiwa kwenye Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani wa Robo ya kwanza ya
mwaka wa fedha 2023/24 uliofanyika Novemba 07, 2023 katika Ukumbi Mkubwa wa Makao Makuu ya
Halmashauri ya Siha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



WATUMISHI SIHA WAANZA KUTUMIA MFUMO WA PEPMIS
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Mkurugenzi wa Mipango Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora Cosmas Ngangaji
akizungumza wakati wa kufungua mafunzo ya kutumia mfumo mpya wa usimamizi wa utendaji kazi kwa
watumishi wa umma (PEPMIS) yaliyofanyika Novemba 23, 2023 Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya

Mkurugenzi wa Mipango Ofisi
ya Rais, Menejimenti vya
Utumishi wa Umma na Utawala
Bora Cosmas Ngangaji
amewataka  watumishi  wa
Wilaya ya Siha kuanza kutumia
mfumo mpya wa usimamizi wa
utendaji kazi kwa mtumishi wa
umma (PEPMIS) ili kuboresha
utendaji kazi na utoaji wa
huduma kwa umma.

Mkurugenzi Ngangaji ametoa
wito huo Novemba 23, 2023
baada ya mafunzo ya kuutumia
mfumo huo mpya wa PEPMIS
unaochukua nafasi ya mfumo

Siha.

wa wazi wa upimaji wa utendaji
kazi kwa watumiashi wa umma
(OPRAS)uliokuwa ukitumika
awali  yaliyofanyika  katika
ukumbi wa Mikutano wa Makao
Makuu ya Halmashauri ya
Wilaya ya Siha.

Amesema mfumo huo mpya
utasaidia kufanya tathmini ya
rasilimali watu katika
halmashauri ili kujua ziada na
upungufu uliopo katika maeneo
mbalimbali kwa kuangalia muda
na utalaamu walionao
watumishi wa umma.

“‘Kama serikali tunakuja na
mfumo ambao  utatusaidia
kufanya maamuzi ya ajira mpya
zinazohitajika na uhamisho ili
kuhakikisha kwamba rasilimali
watu zinakaa panapotakiwa na
kwa idadi inayotakiwa”
amesema  Mkurugenzi wa
Mipango Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora
Cosmas Ngangaji

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



HABARI PICHA ZA MIRADI YA MAENDELEO WILAYA YA SIHA

Muonekano wa Shule mpya ya Awali na Msingi Munge iliyotekelezwa kwa Fedha Shilingi Milioni 250
kutoka Serikali Kuu, Shilingi Milioni 12.22 za Mapato ya ndani ya Halmashauri na Shilingi Milioni

Siha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



SHULE YA SEKONDARI SANYA JUU KATA YA NASAI

Mwonekano wa mabweni mawili mapya, Vyumba saba vya madarasa na matundu 14 ya vyoo katika
shule ya Sekondari Sanya Juu iliyopo katika Kata ya Nasai Wilaya ya Siha yaliyotekelezwa kwa
fedha shilingi milioni 464.4 kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya uboreshaji wa miundombinu ya kidato
cha tano mwaka 2023.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



HOSPITALI YA WILAYA YA SIHA ILIYOPO KATA YA SANYA JUU

Mwonekano wa Hospitali ya Wilaya ya Siha baada ya kujengwa njia za kutembelea (Walk Ways) kuunganisha
Majengo ya Hospitali, Jengo la Upasuaji, Wodi ya Wananume na Wodi ya Magonjwa Maalumu ya
Wanawakeambayo yametekelezwa kwa fedha shilingi Milioni 800 kutoka serikali kuu.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-2970677,
Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz




MADARASA MAPYA NA MATUNDU YA VYOO KATIKA SHULE YA SEKONDARI KARANSI

Muonekano wa madarasa mapya na Matundu ya Vyoo katika shule ya sekondari Karansi yaliyotekelezwa kwa
fedha shilingi milioni 466.5 kutoka serikali kuu kwa ajili ya kuboresha miundombinu ya kidato cha tano kwa
mwaka 2023 zilizoelekezwa kujengwa Mabweni Mawili, Vyumba Saba vya Madarasa na Matundu 15 ya Vyoo.

Muonekano wa Vyumba Vinne vya Madarasa vya mradi wa BOOST katika Shule ya Awali na Msingi Ngaremji
ambapo shule ilipokea shilingi Milioni 106 kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba Vinne vya Madarasa na Matundu Matatu
ya Vyoo.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-2970677,
Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



FURSA ZA UTALIlI KATIKA WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO

Tembelea Maporomoko ya West Kilimanjaro, Fahari ya Wilaya ya Siha Mkoa wa Kilimanjaro
na Tanzania kwa ujumla

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



JARIDA MTANDAO LA HALMASHAURI YA WILAYA
YA SIHA LIMEANDALIWA NA KITENGO CHA
MAWASILIANO SERIKALINI

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha
5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha

Simu Na +027-2970677, Nukushi +027-2970677

Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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