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RC KILIMANJARO AZUNGUMZA NA MENEJIMENTI YA HALMASHAURI YA SIHA

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu akizungumza wakati wa kikao kazi na menejimenti ya

Mkuu wa Mkoa wa
Kilimanjaro Mhe.Nurdin
Babu ameipongeza
Menejimenti ya
Halmashauri ya Wilaya
ya Siha kwa kuimarisha
mifumo ya ukusanyaiji
wa mapato ambayo
inayochangia kuongeza
ukusanyaji wa mapato
ya ndani.

Mhe. Nurdin Babu
ametoa pongezi hizo
Februari 27, 2024 wakati
wa kikao kazi na
Menejimenti hiyo
kilichofanyika katika
ukumbi  wa Makao
Makuu ya Halmashauri
ambapo amesema
nguvu zaidi inatakiwa ili
kufikia bajeti ya mapato
ya ndani ya mwaka wa
fedha 2023/2024

Halmashauri ya Wilaya ya Siha 27 Februari,2024 katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri.

Amesema robo vya
kwanza na ya pili ya
mwaka wa fedha
2023/2024 Halmashauri
ya Wilaya ya Siha
imeshika nafasi ya pili
katika Mkoa wa
Kilimanjaro kutokana na
juhudi za pamoja za
Mkurugenzi Mtendaji,
wakuu wa Divisheni na
Vitengo pamoja na
Watumishi wote.
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Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe Nurdin Babu (katikati) akiwa kwenye kikao kazi na Menejimenti ya
Halmashauri ya Wilaya ya Siha pamoja na Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka (kwanza
kushoto) na Mkurugenzi Mtendaji Dkt Haji Mnasi ( kulia) Februari 27, 2024.
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Wajumbe wa kikao kazi cha Menejimenti ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha na Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro
Mhe. Nurdin Babu Februari 27, 2024.



Mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu akikagua miundombinu katika Shule ya Sekondari ya
Wasichana Mkoa wa Kilimanjaro (Kilimanjaro girls) Februari 27, 2024 alipotembelea shule hiyo.

THTT -

Baadhi ya miundombinu ya Madarasa, Maabara, Mabweni na Nyumba za Walimu katika Shule ya Sekondari ya
Wasichana Mkoa wa Kilimanjaro (Kilimanjaro Girls secondary school) iliyopo Kata ya Gararagua Wilaya ya Siha.



MSITUMIE MADARAKA VIBAYA - DKT. TIMBUKA DC SIHA
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Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe Dkt Christopher Timbuka akizungumza Februari 08, 2024 katika kikao kazi cha maandalizi
ya mapokezi ya Mwenge wa Uhuru kilichofanyika katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya

Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe.
Dkt Christopher Timbuka
amewaelekeza Watendaji wa
weredi na haki huku wakifuata
sheria, kanuni na taratibu za
nchi.

Mhe. Dkt Timbuka ametoa
maelekezo hayo Februari 08,
2024 wakati wa kikao kazi cha
maandalizi ya mapokezi ya
Mwenge wa Uhuru kilichofanyika
katika ukumbi wa mikutano wa
makao makuu ya Halmashauri
ya Wilaya ya Siha ambapo
amewataka watendaji kuacha
kutumia madaraka yao vibaya.

ya Siha

Amesema ikibainika mtendaji
ametumia madaraka  yake
vibaya kwa lengo la kuwaumiza
wananchi, hatua kali za kisheria
zitachukuliwa dhidi  yake ili
kukomesha tabia hiyo kwa
kulinda na kudumisha usalama
na amani.

“Tusitumie madaraka yetu
vibaya, na unapoyatumia vibaya
na kusababisha uvunjifu wa
amani  sisi  tutakushughulikia
wewe, lakini tusingependa tufikie
huko, fanyeni kazi kwa weredi
kwa kufuata utaratibu uliopo”
amesema Dkt Timbuka.

Kwa upande wake, Mkuu wa
Jeshi la Polisi Wilaya ya Siha,

Mrakibu Msaidizi (SSP) Zakia
Shuma amewaomba watendaji
kutokuwa sababu ya wananchi
kukosa haki yao ikiwemo
dhamana kwani hali hiyo
inalichafua Jeshi la Polisi.

“Sheria za dhamana zipo wazi
kabisa na wote kama watendaji
wa Serikali tunazijua, sasa
inapotokea mwananchi anakosa
haki yake kwa sababu mtendaji
haujampa barua vya kibali
inanisitikisha, niwaombe
muweke uzalendo mbele wa
kuwahudumia wananchi kwa
kufuata  sheria za nchi”
amesema SSP Zakia Shuma.
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Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka (Kulia) akiteta jambo na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi (kushoto) Februari 08, 2024 wakati wa kikao kazi cha maandalizi ya mapokezi ya Mwenge
wa Uhuru kilichofanyika katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha
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Baadhi ya wajumbe wa kikao kazi cha maandalizi ya mapokezi ya Mwenge wa Uhuru Wilaya ya Siha kilichofanyika katika
ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha Februari 08, 2024




DED SIHA APONGEZWA KWA USIMAMIZI MZURI WA MIRADI

Mwenyekiti wa Halmashauri
ya Wilaya ya Siha Mhe.
Duncan Urassa
amempongeza Dkt. Haji
Mnasi Mkurugenzi Mtendaji
kwa usimamizi mzuri wa

miradi ya maendeleo
inayotekelezwa katika
Wilaya ya Siha.

Mhe. Urassa ametoa

pongezi hizo Februari 02,
2024 wakati wa ziara ya
kamati ya fedha, uongozi na
mipango walipofanya ziara
ya kukagua miradi ya
maendeleo inayotekelezwa
ndani ya Wilaya ambapo
amesema kazi iliyofanyika
katika Shule ya Sekondari ya
Wasichana Mkoa wa

“!‘ ‘f — \

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Siha Mhe. Duncan Urassa (kwanza kulia mbele) akiongoza kamati ya edha, Uongozi na Mipango kukagua mradi wa

miradi ya maendeleo Februari 02, 2024.

Kilimanjaro (Kilimanjaro
Girls) ni nzuri na thamani ya
fedha inaonekana kwenye
mradi.

Amesema Mkurugenzi
pamoja na timu yake
imefanya kazi kwa ufanisi
ambapo mpaka sasa shule
hiyo imepokea wanafunzi wa
kidato cha kwanza kutoka
Wilaya zote za Mkoa wa
Kilimanjaro na wanasoma
katika mazingira bora na
salama.

‘Kwa kazi iliyofanyika hapa

Mkurugenzi unastabhili
kupongezwa, wakati
tunaanza utekelezaji wa
mradi huu watu

hawakutegemea kama

wanafunzi wangeripoti na
kuanza masomo mara moja
lakini wewe na timu yako
pamoja na Mkuu wa Wilaya
mkahamishia nguvu hapa,
na sasa wanafunzi
wameripoti na wapo
darasani” amesema Mhe.
Urassa.

Kwa upande  mwingine
Mkurugenzi Mtendaji Dkt.
Haji Mnasi,amemshukuru
Mwenyekiti wa Halmashauri
na waheshimiwa madiwani

kwani ushauri na
mapendekezo  wanayotoa
yamekuwa yakichangia

kuongeza ufanisi  katika
utekelezaji wa miradi ya
maendeleo.



Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa na Mkurugenzi Mtendaji Dkt. Haji Mnasi,
wakiiongoza kamati ya fedha uongozi na mipango kukagua maendeleo ya ujenzi wa shule ya sekondari ya
wasichana mkoa wa Kilimanjaro Februari 02, 2024.

Muonekano wa nyumba ya mkuu wa shule (kulia) na nyumba ya watumishi (kushoto) katika shule ya
Sekondari ya wasichana Mkoa wa kilimanjaro.

Muonekano wa jengo la kupumzikia (sick bay) (kulia) na baadhi ya vyumba vya Maabara na madarasa
(kushoto) katika shule ya sekondari ya wasichana Mkoa wa Kilimanjaro

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



KAMATI YA FEDHA YARIDHISHWA NA MAENDELEO YA UJENZI WA BWENI SIKIRARI

SEKONDARI

Makamu Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Noel Mollel (kwanza kushoto) akizungumza
baada ya kamati ya fedha, uongozi na mipango kukagua maendeleo ya ujenzi wa bweni moja katika shule ya
Sekondari sikirari Kata ya Donyomurwak.

Kamati ya Fedha, Uongozi
na Mipango ya Halmashauri
ya Wilaya ya Siha
imeipongeza Menejimenti na
viongozi wa kata ya

Donyomurwak kwa
usimamizi mzuri wa ujenzi
wa bweni moja la

wananfunzi wa kidato cha
tano na sita katika shule ya
sekondari sikirari.

Kamati ya fedha imetoa
pongezi hizo Februari 05,
2024 baada ya kutembelea
mradi wa ujenzi wa bweni

unaotekelezwa kwa fedha za
Serikali kuu kupitia mradi wa
EP4R Shilingi Milioni 130
ambapo makamu mwenyekiti
wa halmashauri amesema
baada ya kutembelea kamati
inapongeza kazi imefanyika
vizuri na thamani ya fedha
inaoenekana.

Makamu Mwenyekiti Mhe.
Noel Mollel ameshauri
nguvu iliyotumika wakati
wote iendelee ili kuhakikisha
umaliziaji wa bweni hilo
unafanyika kwa ubora na
ufanisi unaotakiwa.

‘Kwanza tuipongeze
menejimenti, mradi ni mzuri
tunaona kazi ilivyofanyika
kuanzia hatua za awali
mpaka sasa wakati wa
umaliziaji, naomba kutoa
wito  kuendeleza  nguvu
mliyoanza nayo ili umaliziaji
ufanyike kwa ubora huu huu
tuliouona leo” amesema
Makamu Mwenyekiti Mhe.
Noel Mollel.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Muonekano wa jengo jipya la bweni la kidato cha tano na sita katika shule ya sekondari Sikirari
linalotekelezwa kwa fedha za Serikali Kuu shilingi milioni 130

Wajumbe wa kamati ya fedha uongozi na mipango wakitoa maoni baada ya kukagua maendeleo ya ujenzi wa
bweni la kidato cha tano na sita katika shule ya Sekondari Sikirari linalotekelezwa kwa fedha za Serikali Kuu
shilingi milioni 130.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



DED SIHA AWATAKA WATENDAJI KUENDELEA KUSIMAMIA MAPATO NA MIRADI YA

MAENDELEO

VISSONIC

Mkuu wa wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka (Kulia) akiteta jambo na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Siha Dkt. Haji Mnasi, (kushoto) Februari 08, 2024 wakati wa kikao kazi cha maandalizi ya mapokezi ya
Mwenge wa Uhuru kilichofanyika katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri wa Wilaya ya
Siha Dkt. Haji Mnasi
amewaelekeza watendaji wa
Kata na Vijiji kuendelea
kusimamia ukusanyaji wa
mapato na utekelezaji wa
miradi ya maendeleo katika

maeneo wanayoyasimamia.

Dkt.Mnasi, amesema hayo
Februari 08, 2024 wakati wa
kikao kazi cha maandalizi ya
mapokezi ya Mwenge wa
Uhuru kwa mwaka 2024

zitakazozinduliwa katika
Mkoa wa Kilimanjaro tarehe
02 Aprili,2024.

Amesema Serikali imeipatia
Wilaya ya Siha fedha nyingi
za miradi ya maendeleo
hasa sekta ya elimu na afya
hivyo ni vizuri watendaji
wakaendelea kusimamia
kwa karibu miradi hiyo.

kuwaomba

“Niendelee

muendelee kusimamia kwa
ukaribu ukusanyaji wa

mapato na utekelezaji wa
miradi ya maendeleo katika
maeneo mnayoyasimamia ili
kwanza tufikie mapema
makisio ya makusanyo ya
mapato ya ndani na miradi
ikamilike kwa wakati na kwa
ubora unaotakiwa” amesema
Mkurugenzi Mtendaji Haji
Mnasi, PhD

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Baadhi ya wajumbe wa kikao cha maandalizi ya mapokezi ya Mwenge wa Uhuru Mwaka 2024 wakiwa kwenye
kikao hicho kilichofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha
Februari 08, 2024.

Mwakilishi wa Benki ya Uchumi Tawi la Siha akizungumza wakati wa kikao cha maandalizi ya mapokezi ya
Mwenge wa Uhuru Mwaka 2024 wakiwa kwenye kikao kilichofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Makao
Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha Februari 08, 2024.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



TOENI ELIMU KWA WANANCHI KUJIKINGA NA MAGONJWA YA MLIPUKO- MHE URASSA

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa akizungumza Februari 09, 2024 wakati wa kikao cha
kamati ya huduma za afya ngazi ya jamii (Primary Health Care) cha maandalizi ya kampeni ya kitaifa ya chanjo ya Surua

Mwenyekiti wa Halmashauri
ya Wilaya ya Siha Mhe.
Duncan Urassa ameiagiza
idara ya afya kwa
kushirikiana na Watendaji wa
Viongozi wa dini kutoa elimu
na kuongeza nguvu Yya
kufanya usafi katika maeneo
ya biashara hasa za vyakula
ili kujikinga na ugonjwa wa
kipindupindu.

Mhe. Urassa ametoa agizo
hilo Februari 09, 2024 wakati
wa kikao cha kamati ya
huduma za afya ngazi ya
jamii (Primary Health Care)

Rubella.

cha maandalizi ya kampeni
ya kitaifa ya chanjo ya Surua
Rubella na kuelezea
utekelezaji wa miradi ya lipa
kulingana na matokeo
(EP4R) inayotekelezwa
katka ngazi ya jami,
Zahanati, idara ya maji na
elimu msingi.

‘Wakati mwingine inatia
kKinyaa  unapopita  eneo
wanapouza chakula, ukiona
maji wanayotumia kuoshea
vyombo ni hatari kwa afya za
watumiaji, ni vizuri maafisa
afya wakapita katika maeneo
hayo kukagua na kuchukua

hatua kwa  wanaokiuka
miongozo ya afya” amesema
Mhe. Duncan Urassa

“Kwa sasa tunaweza kuona

hali ni nzuri lakini
Kipindupindu kikiibuka
biashara hizi zote

hazitafanyika kabisa, sasa ili
tusifikie huko ni vyema
nguvu ya kufanya usafi na
ufuatiliaji ikaongezwa na ofisi
ya mkurugenzi inatakiwa
kufuatilia kwa ukaribu
uboreshaji wa eneo Ila
kutupia taka (Dampo)”
ameongeza Mhe Urassa.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



N -
L e
2 e g | R J o = & ‘
‘- 2 7 il (B2l 5 Poes €
L 4 . < - -
Ex . i 4 g e~
o 1.'_53 Jlt B - ] wll e o RN -
S Sl | B o S ¥ s’ i P R
N Ry ) 9 e o o e,
G ; ‘. o ~5
b AR o 4 | -
;l" il . i , ¥ ‘. 2 r :{“ ¥ v
rEL | g I “w?_ - ’ \ N
a4 . | s ‘
2 : = i s >
I} B ¢ - _:'g__ b~
\ - g
= oG )
. . b ! ~ 2 \-
% ~ S % g o
‘ii_g b . % 3 F v ] i
&) " p = 2 -~ =2 7 3 Seie:
o it - i
e £ . = < -l '
IS P o o - > 1
s [ FAk o
¥ '\,‘ Q A" . - B o
| E';’* Pr & " | ; o
) 3 e 3] 44
¢ y b o ! 4 ?%\"5 .
> i i | ¢ -3
ol ~ - i 3 : ! o §
» g 3
B
—_— wd Y ®
y 3 Ve
S D
- e —

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Haji M. Mnasi, PhD akifungua Baraza Maalumu la
Wafanyakazi ili kupitia na kujadili Mpango wa Bajeti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha kwa Mwaka wa Fedha
2024/2025 lililofanyika katika Ukumbi Mikutano wa Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha Januari
22, 2024.

Wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi wakitoa mchango kwenye baraza maalumu la kujadili Mpango wa Bajeti
wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha kwa Mwaka wa Fedha 2024/2025 Januari 22, 2024.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Baadhi ya Wajumbe wa Baraza la Wafanyakazi wakiwa kwenye Baraza maalumu la kujadili Mpango wa Bajeti wa
Halmashauri ya Wilaya ya Siha kwa Mwaka wa Fedha 2024/2025 lililofanyika katika Ukumbi Mikutano wa Makao Makuu
ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha Januari 22, 2024.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz




SERIKALI YAPONGEZWA KWA KUBORESHA MAZIMGIRA YA UTOAJI WA
ELIMU WILAYANI SIHA

I |
Mkuu wa Divisheni ya Elimu Sek
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Naomi Swai akizungumza kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaji
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Halmashauri ya Wilaya ya Siha Februari 14, 2024 wakati wa ufunguzi wa kikao kazi cha Afisa elimu Sekondari
na Walimu wa Taaluma katika shule za Sekondari kilichofanyika ukumbi wa kituo Cha Walimu (cluster) Sanya

Serikali inayoongozwa na
Mhe. Dkt Samia Suluhu
Hassan imepongezwa kwa

kuboresha mazingira ya utoaji
wa huduma za elimu
Sekondari Wilaya ya Siha kwa
kuongeza na  kuboresha
miundombinu ya kujifunzia na
kufundishia.

Pongezi hizo zimetolewa
Februari 14, 2024 na Mkuu wa
Divisheni ya Elimu Sekondari
Mwalimu Naomi Swai kwa
niaba ya Mkurugenzi Mtendaji

Juu.

Halmashauri ya Wilaya ya
Siha Dkt.Haji Mnasi wakati wa
ufunguzi wa kikao kazi cha
Afisa elimu Sekondari na
Walimu wa Taaluma Kkatika
shule za Sekondari, kikao
kimefanyika katika kituo cha
Walimu (cluster) Sanya Juu.

"Kipekee tunashukuru
Uongozi wa Baraza la
Waheshimiwa Madiwani
Halmashauri ya Siha
ukiongizwa na Mwenyekiti wa
Halmashauri ya Siha Mhe.

Duncan Urassa pamoja na
Madiwani wote kwa Uongozi
mzuri ulioleta mafanikio mengi

ya elimu Wilayani Siha"
amesema mwalimu Naomi
Swai.

"Sambamba na hilo walimu
wetu wanaendelea kupewa
mafunzo endelevu kazini kwa
masomo Yya sayansi hali
inayowafanya wanafunzi
kupenda masomo ya sayansi"
ameongeza Mwalimu Naomi
Swali.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Mkuu wa Divisheni ya Elimu Sekondari Mwalimu Naomi Swai (katikati) akiwa pamoja na maafisa elimu sekondari
Herman msasa (kulia) na Joyce Lukiko (kushoto) kwenye kikao kazi cha Afisa elimu Sekondari na Walimu wa
Taaluma katika shule za Sekondari Februari 14, 2024 katika ukumbi wa kituo Cha Walimu (cluster) Sanya Juu.

Baadhi ya walimu wa taaluma katika shule za Sekondari Wilaya ya Siha wakiwa kwenye kikao kazi kilichofanyika
Februari 14, 2024 katika ukumbi wa kituo Cha Walimu (cluster) Sanya Juu, ili kuweka mikakati bora na fanisi ya
kuimarisha ufaulu wa wanafunzi katika Wilaya ya Siha.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka akifuatilia Mkutano wa Baraza la waheshimiwa Madiwani
katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri februari 20, 2024.
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Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe Duncan Urassa akizungumza kwenye Baraza la Waheshimiwa
Madiwani kipindi cha robo ya pili mwaka wa fedha 2023/2024 lililofanyika februari 20, 2024
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Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt Haji M. Mnasi akizungumza kwenye Mkutano wa Baraza la
Waheshimiwa Madiwani februari 20, 2024 katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
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Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha mhe. Duncan Urassa (katikati) akiongoza mkutano wa Baraza la
Waheshimiwa Madiwani akiwa na makamu mwenyekiti mhe Noel Mollel (kushoto na Mkurugenzi Mtendaji Dkt. Haji
Mnasi (kulia) uliofanyika februari 20, 2024 katika ukumbi wa mikutano wa makao makuu ya Halmashauri.

Waheshiwa madiwani wakiwa kwenye baraza lililofanyika februari 20, 2024 katika ukumbi wa mikutano wa makao
makuu ya Halmashauri.
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FURSA ZA UTALIlI KATIKA WILAYA YA SIHA MKOA WA KILIMANJARO

Maporomoko ya West Kilimanjaro, Fahari ya Wilaya ya Siha Mkoa wa Kilimanjaro

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



JARIDA MTANDAO LA HALMASHAURI YA WILAYA
YA SIHA LIMEANDALIWA NA KITENGO CHA
MAWASILIANO SERIKALINI
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