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RC KILIMANJARO AIPONGEZA WILAYA YA SIHA KUVUKA MALENGO MAKUSANYO

MAPATO YA NDANI 2023/2024
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Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu akizungumza wakati wa mkutano maalum wa kujadili hoja za
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) Julai 02, 2024 katika Ukumbi wa Makao Makuu ya

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro
Mhe. Nurdin Babu ameipongeza
Halmashauri ya Wilaya ya Siha
kwa kukusanya mapato ya ndani
kwa asilimia 128 mwaka wa
fedha 2023/2024.

Akizungumza wakati wa
mkutano maalum wa kujadili
hoja za Mdhibiti na Mkaguzi
mkuu wa Hesabu za Serikali
(CAG) Julai 02, 2024 uliofanyika
katika ukumbi wa makao makuu
ya Halmashauri ya Wilaya ya
Siha, Mhe  Nurdin  Babu
amempongeza Mwenyekiti wa
Halmashauri ya Wilaya ya Siha
Mhe Duncan Urassa na

Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Mkurugenzi Mtendaji Dkt Haiji
Mnasi kwa kuweka mikakati
mizuri ya kuboresha ukusanyaji
wa mapato ya Halmashauri.

Amesema ushirikiano uliopo Kkati
ya Mkuu wa Wilaya, Ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaiji,
Mwenyekiti wa Halmashauri ya
Wilaya ya Siha na Waheshimiwa
Madiwani umechagia kwa kiasi
kikubwa kukusanya mapato ya
ndani kwa asilimia zaidi ya 100.

“‘Nitakuwa mchoyo wa fadhila,
mnafanya vizuri sana, yani nyie
watu wa Siha, katika watu
ambao wanatuweka mbele sisi

ni pamoja na nyie, makusanyo
ya mapato ya ndani kufikia Juni
30, 2024 Halmashauri ya Wilaya
ya Siha imekusanya kwa asilimia
147, mmekusanya vizuri sana“
amesema Mhe Nurdin Babu.

Kikao hicho cha kujadili hoja za
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa
Hesabu za Serikali — CAG
kimefanyika ambapo
Halmashauri ya Wilaya ya Siha
imewasilisha hoja nane za
ukaguzi zilizojadiliwa na
kutolewa maelekezo na
waheshimiwa madiwani mbele
ya Mkuu wa Mkoa wa
Kilimanjaro Mhe Nurdin Babu.
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Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu (katikati) akiwa kwenye Mkutano wa Baraza Maalum la
Waheshimiwa Madiwani kujadili hoja za Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) Julai 02, 2024

Viongozi mbalimbali wa Wilaya ya Siha na Waheshimiwa Madiwani wakiwa kwenye Mkutano wa Baraza
Maalum la Waheshimiwa Madiwani la kujadili hoja za Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG)

Julai 02, 2024.



RC KILIMANJARO AIPONGEZA HALMASHAURI YA SIHA KWA KUPATA HATI SAFI

MIAKA MITATU MFULULIZO

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin Babu akizungumza katika Mkutano Maalum wa kujadili hoja za
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za serikali (CAG) Julai 02, 2024 katika Ukumbi wa Makao Makuu ya

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro
Mhe. Nurdin Babu ameipongeza
Wilaya ya Siha kwa kupata hati
safi kwa miaka mitatu mfululizo.

Akizungumza wakati wa
mkutano maalum wa kujadili
hoja za mdhibiti na mkaguzi
mkuu wa Hesabu za Serikali
Julai 02, 2024 uliofanyika katika
ukumbi wa makao makuu ya
Halmashauri ya Wilaya ya Siha,
Mhe Nurdin Babu amesema
Wilaya ya Siha inachangia kwa
kiasi  kikubwa Mkoa wa
Kilimanjaro kuendelea kufanya
vizuri kitaifa.

Mhe Nurdin Babu
amewaelekeza Mwenyekiti wa

Halmashauri ya Wilaya ya Siha.

Halmashauri, Mkurugenzi
Mtendaji na  Waheshimiwa
Madiwani kuendelea kusimamia
na kuhakikisha hakuzalishwi
hoja zaidi ya mbili wakati wa
ukaguzi wa Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali —
CAG Mwaka 2024/2025.

“‘Nataka Wakuu wa l|dara wote
washiriki kikamilifu katika suala
zima la kuzuia uwepo wa hoja
na kuzijibu hoja za ukaguzi, ninyi
wakuu wa Idara ndiyo
tunawategemea, muwasaidie
sana Waheshimiwa Madiwani
kuchakata na kujibu hoja zote
kwa ufanisi kama mlivyofanya
sasa” amesema Mkuu wa Mkoa

wa Kilimanjaro Mhe. Nurdin

Babu.

Kikao hicho cha kujadili hoja za
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa
Hesabu za Serikali — CAG
kimefanyika ambapo
Halmashauri ya Wilaya ya Siha

imewasilisha hoja nane za
ukaguzi zilizojadiliwa na
kutolewa maelekezo na

Waheshimiwa Madiwani mbele
ya Mkuu wa Mkoa wa
Kilimanjaro Mhe Nurdin Babu.



Serikali Kuu Shilingi Bilioni 3.

afya karibu ili kupunguza au kumaliza vifo vya mama na mtoto ambapo Serikali imetoa shilingi milioni 50 kwa ajili
ya kukamilisha ujenzi huo na shilingi milioni 50 kwa ajili ya ununuzi wa vifaa tiba.



BILIONI 55.5 ZATEKELEZA MIRADI YA MAENDELEO WILAYA YA SIHA

Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akizungumza na wananchi wa Kata
ya Nasai baada ya kukagua na kuzindua ujenzi wa vyumba vinne vya Madarasa na Matundu Saba ya Vyoo
vilivyojengwa kwa shilingi Milioni 114.7 katika Shule ya Sekondari Sanya Juu Julai 05, 2024.

Naibu Waziri wa Afya na
Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe
Dkt Godwin Mollel amesema
ndani ya miaka mitatu ya Rais
Samia Suluhu Hassan, Wilaya
ya Siha imetekeleza miradi
yenye thamani ya zaidi ya
shilingi Bilioni 55.5 katika sekta
ya elimu, afya, Barabara na
miradi mingine.

Mhe Dkt Mollel amesema hayo
Julai 05, 2024 katika mkutano na
wananchi wa Kata ya Nasai
baada ya kukagua na kuzindua
ujenzi wa vyumba vinne vya
Madarasa na Matundu Saba ya
Vyoo vilivyojengwa kwa shilingi
milioni 114.7 katika Shule ya
Sekondari Sanya Juu yenye

lengo la kuboresha mazingira
ya kujifunza na kufundishia kwa
wanafunzi wa kidato cha tano na
sita shuleni hapo.

Amesema awali shule vya
Sekondari Sanya Juu ilijenga
Mabweni Mawili, Vyumba Saba
vya Madarasa na Matundu 14 ya
vyoo kwa Shilingi Milioni 464.4 ili
kuondoa  msongamano wa
wanafunzi darasani na kutatua
changamoto ya wanafunzi kulala
madarasani.

‘Wanafunzi wa Kata ya Ormelili
walikuwa wanatembea umbali
wa kilomita 32 kila siku Kwenda
Sikirari Sekondari kufuata elimu
lakini Rais Samia  Suluhu

Hassan amewapatia  Milioni
584.2 wamejenga shule mpya ya
Sekondari na sasa wanafunzi
hawatoacha shule kwa sababu
ya umbali wa kupata elimu”
amesema Mhe dkt mollel.

‘Lakini pia Kata ya mitimirefu
wanafunzi walikuwa wakitembea
umbali wa kilomita 14 kwenda
Namwai Sekondari kupata elimu
wakipita porini kwenye wanyama
wakali, baada ya kuifikisha
changamoto hiyo kwa Mhe. Rais
Samia Suluhu Hassan, tayari
wamepokea shilingi milioni 584
ili wajenge shule mpya ya
Sekondari” ameongeza Mhe Dkt
Mollel.



Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akipokelewa na wananchi
wa Kata ya Nasai Julai 05, 2024.

Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akizungumza na
wananchi wa Kata ya Nasai kwenye mkutano wa hadhara Julai 05, 2024

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



WANANCHI SIHA WAISHUKURU SERIKALI YA RAIS SAMIA
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Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akizungumza na Wananchi wa
Kata ya Kirua Julai 05, 2024 baada ya kuweka jiwe la Msingi mradi wa Shilingi milioni 280 wa vyumba 6 vya
madarasa na Bweni moja shule ya Sekondari Fuka.

Wananchi wa Wilaya ya Siha wameishukuru Serikali ya awamu ya Sita kwa kutatua changamoto
katika sekta ya Elimu, Afya, Barabara na Maji zilizokuwa zikiwakabili.

Wakizungumza wakati wa ziara ya Naibu Waziri wa Afya ha Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe. Godwin
Mollel katika Kata za Gararagua, Karansi, Makiwaru na Ormelili Julai 04, 2024, wananchi
wameipongeza Serikali kwa kujenga Shule mpya za Sekondari na Msingi, Zahanati, kukarabati
Barabara na kupanua miundombinu ya miradi ya maji.

Diwani wa Kata ya Gararagua mhe. Zacharia Lukumay alieleza kuwa katika Kata hiyo Serikali
imejenga shule mpya ya Sekondari ya wasichana ya Mkoa wa Kilimanjaro kwa shilingi Bilioni 4.1 na
kuipatia shilingi Milioni 50 kukamilisha Zahanati ya Mawasiliano na Milioni 50 kwa ajili ya ununuzi wa
vifaa tiba.

Pia Mhe. Duncan Urassa Diwani wa Karansi amesema kuwa Serikali imejenga Tenki la Maji la Lita
500,000 katika Kijiji cha Kandashi mradi unaotekelezwa kwa fedha shilingi milioni 979.09 ikiwa ni

Leklumuni, Karansi, Kandashi, Makiwaru, Mkombozi, Olkolili na Ormelili ili kuongeza wingi wa maji
kati maeneo hayo.

Katika hatua nyingine, Naibu Waziri wa Afya Mhe Dkt Mollel (MB) amewahimiza wazazi katika Kata
ya Ormelili kutumia fursa ya shule kujengwa katika Kata yao kwa lengo la kuongeza ufaulu na
kupunguza umbali wa wanafunzi kutembea zaidi ya kilomita 32. Shule mpya ya Sekondari Ormelili
imejengwa na Serikali ya awamu ya Sita kwa gharama ya shilingi milioni 584.2.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akitembelea mradi wa ujenzi wa
vyumba sita vya madarasa na bweni moja katika shule ya Sekondari Fuka Julai 5,,2024

Muonekano wa Vyumba sita vya madarasa na bweni moja katika shule ya Sekondari Fuka linalojengwa kwa fedha
kutoka Serikali Kuu shilingi Shilingi milioni 280.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na
+027-2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Dkt. Haji Mnasi Mkurugenzi Mtendaji akifundisha somo la Hisabati wanafunzi wa darasa la saba shule ya
msingi Ngare Mji Tarafa ya Siha Magharibi

Dkt. Haji Mnasi Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha akiwapongeza wanafunzi wa
darasa la pili shule ya Msingi Nasai Tarafa ya Siha Kaskazini Julai 26,2024

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



HABARI PICHA MIRADI YA MAENDELEO

Muonekano wa majengo ya Shule ya Sekondari Ormelili yaliyojengwa kwa fedha za Serikali Kuu shilingi
milioni 584.2 katika Kata ya Ormelili.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Muonekano wa vyumba 9 vya madarasa vilivyozinduliwa na Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha
Mhe Dkt Godwin Mollel katika Shule ya Sekondari Nuru Julai 04, 2024 vilivyojengwa na Serikali ya awamu ya sita
kwa shilingi milioni 239.7.

Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akikagua vyumba vya madarsa katika
Shule ya Sekondari Nuru Julai 04, 2024 kabla ya ufunguzi.

Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Siha Mhe Dkt Godwin Mollel akizindua vyumba vinne vya madarasa
na matundu saba ya vyoo katika shule ya Sekondari Sanya Juu vilivyojengwa kwa fedha kutoka Serikali ya Rais
Samia Suluhu Hassan shilingi milioni 114.7.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Dkt. MNASI AWAPONGEZA WATUMISHI SIHA
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Mkurugenzi Mtendaji Dkt Haji M. Mnasi akizungumza na watumishi wa makao makuu ya Halmashauri, Timu ya
Usimamizi na Uendashaji wa Idara ya Afya Wilaya, Watendaji wa Kata na Vijiji Julai 11, 2023.

Mkurugenzi  Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya
Siha Dkt Haji Mnasi
amewashukuru watumishi

wote kwa ushirikiano mkubwa
wanaoutoa ambao
umewezesha Halmashauri
kupata hati safi, kukusanya
mapato kwa asilimia zaidi ya
100, usimamizi wa miradi ya
mendeleo yenye ubora na
kufanikisha Halmashauri kuwa
ya tatu kwenye utoaji wa
taarifa kwa wananchi kwa
mwaka 2023/2024.

Dkt Mnasi ametoa shukrani
hizo Julai 11, 2023 kwenye
kikao kazi cha Mkurugenzi na

watumishi wa makao makuu
ya Halmashauri, Timu ya
usimamizi na uendashaji wa
idara ya afya  Wilaya,
kwa lengo kutathmini na
kuweka mikakati ya kuboresha
utendaji kazi kwa mwaka
mpya wa fedha wa 2024/2025.

“Tumefanya vizuri sana katika
mwaka wa fedha 2023/24,

Tumekusanya mapato ya
ndani kwa asilimia zaidi ya
100, tumeiwezesha

Halmashauri kupata hati safi
kwa kujibu hoja za CAG kwa
ufasaha, tumekamilisha miradi
ya maendeleo kwa ubora

kwenye maeneo yetu, hii yote
ni kwa sababu ya ushirikiano

tulionao” ameongeza Dkt
Mnasi
Mkurugenzi Mtendaji

amefanya kikao kazi na
Watumishi wa Makao Makuu
ya Halmashauri, Timu vya
usimamizi na uendashaji wa
idara ya afya Wilaya,
Watendaji wa Kata na Vijiji
kwa lengo kutathmini na
kuweka mikakati ya kuboresha
utendaji kazi kwa mwaka
mpya wa fedha wa 2024/2025.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt Haji M. Mnasi akizungumza na watumishi wa makao
makuu ya Halmashauri, Timu ya usimamizi na uendashaji wa idara ya afya Wilaya, Watendaji wa Kata na Vijiji Julai
11, 2023.
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Watumishi wa makao makuu ya Halmashauri, Timu ya usimamizi na uendashaji wa idara ya afya Wilaya,
Watendaji wa Kata na Vijiji wakiwa kwenye kikao kazi na Mkurugenzi Mtendaji Julai 11, 2023.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



KAMATI YA FEDHA YARIDHISHWA NA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa akiiongoza kamati ya fedha uongozi na
mipango kukagua ujenzi wa choo cha kisasa katika Shule ya Msingi Sanya Juu.

Mwonekano wa choo cha kisasa katika Shule ya Msingi Sanya Juu.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Kamati ya Fedha,Uongozi na Mipango yatembelea ujenzi wa miundombinu shule ya Sekondari Sanya Juu
Kata ya Nasai tarehe 17 Julai,2024

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



HABARI PICHA
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Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt Haji Mnasi akizungumza wakati wa

ufunguzi wa mafunzo kazini ya siku mbili kwa walimu wa masomo ya sayansi na biashara katika
shule za Sekondari Julai 24, 2024 katika shule ya Sekondari Sanya Juu.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



Walimu wa masomo ya Sayansi na Biashara katika shule za Sekondari Wilaya ya Siha wakiwa
kwenye mafunzo kazini yaliyofanyika Julai 24, 2024 katika shule ya Sekondari Sanya Juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Dkt Haji Mnasi akizungumza na wanafunzi
wa Shule ya Msingi Sanya Juu baada ya kutembelea na kukagua utendaji kazi wa watumishi wa
umma katika shule hiyo kabla ya vipindi vya masomo kuanza rasmi 25 julai,2024.
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Watumishi wa umma na wananchi wa Wilaya ya Siha wakiwa katika maadhimisho ya siku ya
Mashujaa Kiwilaya julai 25, 2025 yaliyofanyika kwa usafi wa Mazingira soko la Sanya Juu pamoja
na kufanya Dua na Sala ofisi ya Kata ya Sanya Juu wakiongozwa na katibu Tawala Wilaya ya Siha

Jane Chalamila kwa niaba ya Mkuu wa Wilaya ya Siha Mhe. Dkt Christopher Timbuka.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



WANANCHI WILAYA YA SIHA WATOA MAONI DIRA YA TAIFA YA MAENDELEO 2050

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha Mhe. Duncan Urassa (kulia) akiteta jambo mara baada ya kikao cha DCC
maalum ukumbi wa Halmashauri tarehe 22 Julai, 2024

Wananchi na wadau wa maendeleo Wilaya ya Siha wakiwa katika ukumbi wa Halmashauri tarehe 22 Julai,2024
wakitoa maoni yao kuhusu dira ya Taia ya Maendeleo na Tanzania wanayoitamani ifikapo 2050

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



FURSA ZA UTALII WILAYA YA SIHA

Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa Mwaka 2024 Ndg Godfrey Eliakimu Mnzava na wakimbiza mwenge
kitaifa wakiwalisha wanyamapori walipotembelea bustani ya wanyamapori iliyopo Wilayani Siha (Serval Wildlife)
Aprili 04, 2024.

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



JARIDA MTANDAO LA HALMASHAURI YA WILAYA
YA SIHA LIMEANDALIWA NA KITENGO CHA
MAWASILIANO SERIKALINI

Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha
5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha

Simu Na +027-2970677, Nukushi +027-2970677

Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz
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Mkurungenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha 5-BR Elerai- Sanya Juu S.L.P 129,25482 siha Simu Na +027-
2970677, Nukushi +027-2970677 Barua Pepe: ded@sihadc.go.tz, Tovuti: www.sihadc.go.tz



