



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA



Tarehe: 12/08/2024

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi anawajulisha Wananchi na Watanzania kwa ujumla kuwa, katika mwaka wa fedha 2024/2025 Halmashauri imepanga kukusanya na kutumia jumla ya shilingi **31,148,010,287.00**

A. Vyanzo vya Mapato ya Halmashauri

Mchanganuo wa mpango wa Bajeti ya Halmashauri kwa mwaka 2024/2025 utatokana na Makusanyo ya Vyanzo mbalimbali vya Mapato kama ifuatavyo:-


Mapato ya Ndani (Own Source)	Fedha kutoka Serikali Kuu	Fedha za Washirika wa Maendeleo	Jumla
2,593,775,000.00	23,362,926,287.00	5,191,309,000.00	31,148,010,287.00

B. Fedha za Miradi ya Maendeleo iliyoidhinishwa

Kwa mwaka wa fedha 2024/2025 Halmashauri imeidhinishwa kutumia jumla ya **Shilingi 10,292,325,287.00** kwa ajili ya kutekeleza Miradi mbalimbali ya Maendeleo.

Mapato ya Ndani (Own Source)	Fedha kutoka Serikali Kuu	Fedha za Washirika wa Maendeleo	Jumla
284,557,000.00	4,820,459,287.00	5,191,309,000.00	10,292,325,287.00

Imetolewa na:


Haji M. Mnasi, PhD
MKURUGENZI

KURUGENZI MTENDAJI (W)
SIHA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 5 BR Sanya Juu - Elerai, S.L.P. 129, **25482 Siha - Kilimanjaro**
Simu: 0272-970677 Nukushi: 027-2970678, Blog: Siha leo blog
Barua pepe: ded@sihadc.go.tz Tovuti: www.sihadc.go.tz
Instagram: [halmashauri_siha_kilimanjaro](https://www.instagram.com/halmashauri_siha_kilimanjaro), Facebook: Halmashauri Ya Siha Kilimanjaro