

**SOMA MPYAA**

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TECHNOLOGIA  
MAMLAKA YA USISIMIZI WA ELIMU YA UFUNDI STADI (VETA)**




**MWALIKO WA ZABUNI KWA AJILI YA KUPATA MAFUNDI SANIFU WA  
UJENZI/MKANDARASI WA JENGO LA UTAWALA, MAJENGO MATATU (3) YA  
KARAKANA, JENGO LA MADARASA, MAKAZI YA MKUU WA CHUO,  
KIBANDA CHA MLINZI, JENGO LA VYOO VYA KIKE NA KIUME, POWER  
HOUSE PAMOJA NA KAZI ZA NJE KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA  
SIHA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023**

**Tarehe: 13 March, 2023**

- 1.
2. Mwaliko huu wa Zabuni unafuata Tangazo la Jumla la Ununuzi kwa ajili ya ujenzi wa JenGO La Utawala, Majengo Matatu (3) Ya Karakana, JenGO la madarasa, Makazi Ya Mkuu Wa Chuo, Kibanda Cha Mlinzi, JenGO La Vyoo Vya Kike na Kiume, Power House Pamoja Na Kazi Za Nje katika HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
3. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya ujenzi wa JenGO La Utawala, Majengo Matatu (3) Ya Karakana, JenGO la madarasa, Makazi Ya Mkuu Wa Chuo, Kibanda Cha Mlinzi, JenGO La Vyoo Vya Kike Na Kiume, Power House Pamoja Na Kazi Za Nje katika HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao utatolewa katika mwaliko wa Zabuni hii.
4. Hivyo, MTHIBITI UBORA WA WILAYA YA SIHA anakaribisha maombi kutoka kwa mafundi wakuu/wakandarasi kwa ajili ya kufanya kazi ya ujenzi wa JenGO La Utawala, Majengo Matatu (3) Ya Karakana, JenGO la madarasa, Makazi Ya Mkuu Wa Chuo, Kibanda Cha Mlinzi, JenGO La Vyoo Vya Kike Na Kiume, Power House Pamoja Na Kazi Za Nje kwa kutumia utaratibu wa "Force Account". Fundi/ Mkandarasi

atatakiwa kujaza zabuni na kuirudisha kwenye ofisi ya MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE

5. Unakaribishwa kuleta Zabuni yako iliyojazwa bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama ilivyoelezwa katika Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi na kufafanuliwa ipasavyo katika sehemu ya II ya Kitabu cha Zabuni (kitabu cha zabuni kinapatikana ofisi ya Uthibiti Ubora wa Shule wilaya ya Siha). Gharama ya kazi haitahusisha ununuzi wa vifaa vyovyote vya ujenzi hivyo, oneshwa mchanganuo wa gharama ya ufundi tu kwa kazi zote kwa kuzingatia maelekezo ya mahitaji na michoro iliyoambatanishwa pamoja na zabuni hii. Mchanganuo wa kazi katika mwaliko wa Zabuni ya ujenzi wa Jengo La Utawala, Majengo Matatu (3) Ya Karakana, Jengo la madarasa, Makazi Ya Mkuu Wa Chuo, Kibanda Cha Mlinzi, Jengo La Vyoo Vya Kike Na Kiume, Power House Pamoja Na Kazi Za Nje katika Wilaya ya SIHA imefafanuliwa kwa kina katika **Zabuni husika**.
6. Zabuni zote katika uhalisia wake (original) zilizojazwa kwa ukamilifu zitatumwa kwenye ofisi ya MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE WILAYA YA SIHA kabla ya mwisho wa kuwasilishwa zabuni kwa ajili ya kuendelea na hatua zingine za ununuzi wa umma.
7. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Zabuni ni tarehe **20 MACHI, 2023** kabla ya saa **nane kamili (8:00)** mchana. Zabuni zitafunguliwa Tarehe **21 MACHI, 2023** saa nane kamili mchana mbele ya washiriki wote watakaopenda kushuhudia ufunguzi huo.
8. Kabla ya kujaza na kutuma Zabuni, Mzabuni anashauriwa na kusisitizwa kuja kuona eneo ambapo ujenzi utafanyika ukiongozwa na Mshauri Elekezi, ikiwa na lengo la kumsaidia mzabuni kujaza zabuni hii kwa umakini, ukamilifu na usahihi unaokusudiwa.
9. Zabuni zitakazochelewa, zilizowasilishwa sehemu ya zabuni tu, au zabuni zitakazowasilishwa kwa mfumo wa kielektroniki hazitakubaliwa na kufanyiwa tathmini kwa hali yoyote ile.
10. Fundi anatakiwa kuwa na kitambulisho cha **nida au namba ya nida**, na Barua ya maombi ya kazi.

  
MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE

WILAYA YA SIHA, KILIMANJARO

MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE (W)  
SIHA