

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAMISEMI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

**Mawasiliano:**

Simu: 0732973257

Nukushi 0272756863

Barua Pepe:ded@sihadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
S .L .P 129,  
SIHA.

17/05/2022

## TANGAZO

### TANGAZO LA KAZI YA ZABUNI YA UWEKAJI WA NGUZO ZENYE MAJINA

#### YA BARABARA /MITAA

1. Halmashauri ya Wilaya ya Siha inapenda kuwakaribisha wazabuni wote wenye uwezo wa kutengeneza na kuweka nguzo zenye majina katika barabara /mitaa.
2. Mashariti ya waombaji
  - Mwombaji awe na leseni ya biashara
  - Awe na usajili wa TIN/VAT
  - Awe na mashine ya EFD
  - Awe na uwezo wa kufanya kazi hiyo hadi kumaliza bila kupata malipo (hakuna malipo ya awali)
3. Mnyambulisho wa majina ya barabara/mitaa unapatikana Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya kuanzia tarehe 18.05.2022 saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri.
4. Zabuni zitafunguliwa hadharani tarehe 25.05.2022 saa 5:00 asubuhi katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha uliopo ghorofa ya tatu.

Imetolewa na:

  
Mangati. U. E

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W.  
SIHA**