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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

UTAWALA BORA

Tarehe 12/05/2022

TANGAZO

ZABUNI YA KANTINI (CANTEEN) YA HALMASHAURI.

1. Halmashauri ya Wilaya ya Siha inatangaza Zabuni kwa ajili ya kumpata
Mzabuni wa kuhudumia Chakula katika Halmashauri ya Wilaya.

2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha anawaalika
wazabuni wote wenye sifa na uzoefu wa kutosha kuleta gharama zao za
upangaji wa Kantini iliyopo jengo la Halmashauri kwa kuzingatia sifa kama
zilivyoainishwa kwenye jedwali hapa chini.

NAMBA YA ZABUNI

JINA LA ZABUNI

LGA/SDC/050/2021/2022/S/01

ZABUNI YA KANTINI YA HALMASHAURI

4. Masharti ya Zabuni,

A. Mwombaji awe ni raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia
miaka 18 na kuendelea.

GMMmMOO®

Mwombaji awe na leseni ya biashara.

Mwombaji awe na usajili wa Brela

Mwombaji awe na Certificate ya TFDA

Mwombaji awe na Tin number na Certificate ya Tax Clearance
Mwombaji awe na uzoefu wa kazi ya upikaji wa Chakula

. Mwombaiji aoneshe gharama atakayoilipa Halmashauri kwa Mwezi
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H. Ada ya zabuni shilingi elfu hamsini (50,000) inalipwa kwa kutumia
number za huduma zitakazopatikana Halmashauri.(Gharama za
maombi za zabuni hazirudishwi.)

- Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo;
Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Siha
S.L.P 129,
SANYA JUU,
SIHA.

Maombi yawasilishwe Ghorofa ya kwanza Ofisi ya Manunuzi na

Ugavi, Jengo la Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya Siha.

- Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/05/2022 saa 4:00
asubuhi siku ya JUMATATU.

- Maombi yatakayochelewa hayatapokelewa na ambayo
hayakufunguliwa wakati wa ufunguzi hayatapokelewa na

hayatashughulikiwa.
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HALMASHAURI YA WILAYA SIHA
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