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HALMASHAURI YA WILAYA SIHA
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TANGAZO LA KAZI YA UJENZI WA KITUO CHA AFYA ORKOLILI

1. Halmashauri ya wilaya ya Siha imepokea fedha kwa ajili ya ujenzi wa Kituo cha Afya
Orkolili, hii ikiwa ni moja ya adhima ya Serikali katikakujenga Kituo cha Afya kwa kila
Tarafa.

2. Mkurugenzi Mtendaji halmashauri ya Wilaya ya Siha anapenda kuwakaribisha mafundi
wote (local Fundi) wa kazi za ujenzi wa majengo katika kazi zilizo ainishwa hapa chini;

NAMA YA ZABUNI JINA LA ZABUNI

LGA/SDC/050/2021/W/01 Ujenzi wa OPD
LGA/SDC/050/2021/W/02 Ujenzi wa Shimo la maji taka kubwa na Dogo
LGA/SDC/050/2021/W/03 Ujenzi wa Kichomea Taka (Insinilator)
3. Zabuni hii itahusisha local fundi na mwombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo;
. Awe Mtanzania
Il.  Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani
lll.  Awe na uwezo wa kukadiria gharama kwa ujenzi kwa vipengele
mbalimbali kulingana na ramani.
IV.  Awe ameshafanya kazi za ujenzi wa majengo ya serikali yasiyo pungua
mawili na kupatiwa Certificate ya malipo ya mwisho.
V. Awe na kitambulisho cha Mjasiria mali, kitambulisho cha mpiga kura au
‘nida na passport size tatu.
VI.  Barua ya utambulisho kutoka kwa Mtendaji wake wa Kijiji au kata.
VIl. Awe na wadhamini wasiopungua wawili wenye utambulisho kutoka kwa

4. Zabuni zitapatikana katika ofisi ya Mganga Mkuu wilaya ya Siha katika Ofisi ya Katibu
wa kamati ya Manunuzi, kuanzia tarehe 30/09/2021saa 7:30 asubuhi hadi saa 9:00
alasiri. Mwisho wa kutuma zabuni itakuwa tarehe 5/10/2021 saa 3:30 asubuhi katika
ofisi ya Mtendaji wa Kata Orkolili, kushindwa kutuma zabuni kwa muda tajwa zabuni
yako haitafanyiwa kazi wala kupokelewa.

5. Zabuni zitafunguliwa hadharaniTarehe 5/10/2021 saa 4:00 asubuhi shule ya sekondari
Esinyari katika jengo la Maabara. Hivyo unaombwakufika wewe au mwakilishi wako

wakati wa ufunguzi wa zabuni.
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