OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

UTAWALA BORA

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MAPATO NA MATU. © MIZI KIPINDI
CHA KUANZIA ROBO YA KWANZA (JULAI,2016 )HADI ROBO YA TATU
(MACHI,2017) KWA MWAKA WA FEDHA 2016/2017

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Siha anapenda kuutangazia Umma kuwa katika kipindi cha Robo ya
kwanza(Julai ,2016) hadi Robo ya Tatu (Machi,2017) kwa mwaka wa Fedha 2016/2017 Mapato na

Matumizi ya Halmashauri ya Wilaya ya Siha ni kama ifuatavyo:-

AMAPATO

Mapato kutoka vyanzo vya Ndani ya Halmashauri ........... Tsh. 601,307,498.07 sawa na asilimia 28.69
Ruzuku ya Kawaida kutoka Serikali KUu .......oovvere oo, Tsh.307,567,640 sawa na asilimia 22.18
Mishara ya Watumishi kutoka Serikali Kuu..............oovuio.. Tsh.5,081,078,990.88 sawa na asilimia 29.61
Ruzuku va Miradi ya Maendeleo kutoka Serikali Kuu. ... .. Tsh.2,411,893.201.53 sawa naasilimia 89.85
ol Ko MBREBEN . v s Tsh.8401,847,330.48 sawa na asilimia 36.02
B)MATUMIZI

Mapato kutoka vyanzo vya Ndani ya Halmashauri .......... Tsh. 561,266,835.20 sawa na asilimia 26.78
Ruzuku ya Kawaida kutoka Serikali Kuu...........ooovovvenennn. Tsh.307,863,251.00 sawa na asilimia 22.20
Ruzuku ya Mishahara Watumishi kutoka Serikali Kuu........Tsh.5,081,078,990.88 sawa na asilimia 29.61
Miradi ya Maendeleo kutoka Serikali Kuu oo, Tsh. 2,055,104,269.11 sawa na asilimia 76.56
SRR KM vnnsinunnnnniiassassaani Tsh. 8,005,313,346.19 sawa na asilimia 34.32

Katika mwaka wa Fedha 2016/2017 Halmashauri ya Wilaya ya Siha imekisia kukusanya na kupokea kiasi cha
Tsh 23,325,630,500.25 kutokavyanzo mbalimbali vya Mapato ya Ndani,Ruzuku toka Serikali Kuu na
Wabhisani kwa ajili ya utckelezaji Miradi ya Maendeleo,Matumizi ya Kawaida na Mishahara ya

Watumishi.

Valerian uwal

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri (W) SIHA
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