

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA

Mawasiliano:

Simu: 0732973257

Nukushi: 027-2756863

Barua pepe: ded@sihadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.SDC/S.10/2/VOL.III/134



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

S. L. P. 129,

SIHA.

17/08/2017

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya amepokea kibali cha ajira mpya chenye kumb. Na. FA170/370/01/42 cha tarehe 27/07/2017 hivyo basi anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na uwezo ili wawasilishe maombi ya nafasi za kazi kama ifutavyo:-

1 Dereva Daraja La II Nafasi 4 (TGOS A):-

Sifa za Mwombaji

1. Awe na cheti cha mtihani wa kidato cha nne (IV) na kufaulu
2. Awe na leseni daraja la "C" ya uendeshaji magari na wenye uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu (3) bila kusababisha ajali.
3. Awe na cheti cha majaribio ya ufundi daraja la II kutoka kwenye chuo chochote kinachotambulika na Serikali
4. Mshahara kwa mwezi utanza na **TGOS A₁ = 300,000/=**

2 Katibu Mahsusi III – Nafasi 2 (TGS B)

Sifa za Mwombaji

1. Awe na Elimu ya Kidato cha nne (Form IV) na kufaulu
2. Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufahulu mtihani ya hatua ya tatu
3. Awe amefaulu somo la Hatimkato, Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika moja
4. Awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
5. Awe amepata cheti katika program za Windows, Microsoft Office, Internet, E-Mail na Publisher
6. Mshahara kwa mwezi utanza na **TGS B₁ = 390,000/=**

3 Mtendaji wa Kijiji Daraja la III – Nafasi 3 (TGS B)

Sifa za Mwombaji

1. Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) na kufaulu
2. Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika moja ya fani zifuatazo:-Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sanyansi ya Sanaa kutoka chuo cha Serikali za mitaa Hombolo,Dodoma,au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
3. Mshahara kwa mwezi utanza na **TGS B₁ =390,000/=**

4 Mtendaji wa Kijiji Daraja la II – Nafasi 3 (TGS C)

Sifa za Mwombaji

1. Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) na kufaulu
2. Awe amehitimu mafunzo ya Stashahada (Diploma) katika moja ya fani zifuatazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sanyansi ya Sanaa kutoka chuo cha Serikali za mitaa Hombolo,Dodoma,au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
3. Mshahara kwa mwezi utanza na **TGS C₁ =525,000/=**

Masharti ya Jumla

1. Kila mwombaji awasilishe barua aliyoiandikwa kwa mkono na iambatane na:-
 - a) wasifu Binafsi (CV)
 - b) Vivuli vya vyeti vya Kidato cha IV au VI
 - c) Vivuli vya Vyeti vya Elimu na Taaluma
 - d) Cheti cha kuzaliwa
 - e) Picha mbili (2) Passport Size
2. Mwisho wa kutuma maombi hayo ni tarehe 11/09/2017 saa 9:30 Alsairi

Maombi yote yatumwe kwa :-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 129,
SIHA

Valerian M. Juwal
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIHA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIHA