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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha amepokea kibali cha ajira chenye kumb. Na.
CFC.26/205/01”FF”/91 cha tarehe 22/08/2017 hivyo basi anawatangazia Watanzania wote wenye
sifa na uwezo ili wawasilishe maombi ya nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji daraja la Pili na Tatu.

1 Mtendaji wa Kijiji Daraja La III — Nafasi 5

Sifa za Mwombaji

1. Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) na kufaulu

2. Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika moja ya fani zifuatazo:-Utawala, Sheria,
Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sanyansi ya Sanaa kutoka chuo cha
Serikali za mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

3 Mshahara kwa mwezi utaanza na TGS B; =390,000/ =

2 Mtendaji wa Kijiji Daraja La II — Nafasi 3

Sifa za Mwombaji

1. Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) na kufaulu

2. Awe amehitimu mafunzo ya Stashahada (Diploma) katika moja ya fani zifuatazo:- Utawala,
Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sanyansi ya Sanaa
kutoka chuo cha Serikali za mitaa Hombolo,Dodoma,au chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

3. Mshahara kwa mwezi utaanza na TGS C ; =525,000/ =

MASHARTI YA JUMLA

1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.

2. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa

3. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV) yenye anwani na namba za
simu za kuaminika Pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

4. Maombi yote yaambatanishe na vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya Kidato cha Nne/Sita,
Pamoja na picha moja: Passport Size” ya hivi karibuni.

5. Testmonials , Provisional Results, Statement of Results, Hati matokeo za Kidato cha Nne na Sita
HAVITAKIWI

6. Waombaji kazi ambao tayari ni waajmwa wasiombe.

7. Uwasilishaji wa taarifa za sifa za kughushi, wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.

8. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba.

9. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
TCU/NECTA.

10. Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 19/09/2017 saa 9:30 Alasiri
NB: Tangazo hili linapatikana kupitia Tovuti www.sihadc.go.tz
Maombi yote yatumwe kwa :-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
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RURUGERZI MYENDAT (W)
SIHA.



